• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

alaska 1,5 tuổi xinh xắn + đáng iu

nguyenlien

các bạn ơi , có biết nhà nào có e alaska khoảng 6-7 tháng tuổi dc sinh ra ở vn ko mách mình với....>:D<

sirhga

a xoanquay ơi chiều cn thấy bảo chụp ảnh cho cún,có phải đóng góp lệ phí j thì cho e đóng góp tham gia chụp cún nhà e với ah ;)

kemkiwi

Cả nhà cho mình xin ý kiến với. Mình mới mua 1 e alaska, thích nuôi e đực hơn nên khi mua cũng chủ quan k xem kỹ hàng họ :( về mới phát hiện là e cái. K biết alaska đực và cái cách nuôi và chăm sóc khách nhau thế nào, có gì cần lưu ý đặc biệt k ạ. lần đầu nuôi cún, mong cả nhà chỉ giáo :">

vananh081

Member
Cả nhà cho mình xin ý kiến với. Mình mới mua 1 e alaska, thích nuôi e đực hơn nên khi mua cũng chủ quan k xem kỹ hàng họ :( về mới phát hiện là e cái. K biết alaska đực và cái cách nuôi và chăm sóc khách nhau thế nào, có gì cần lưu ý đặc biệt k ạ. lần đầu nuôi cún, mong cả nhà chỉ giáo :">
Sao lại có trường hợp đực cái không rõ thế này nhỉ, lúc mua bạn không xem giống Àh.cách nuôi như nhau thôi, nhưng chó đực thì thời gian chạy máy nhiều hơn chó cái. Đấy La cách nuôi của Minh nhá

bạn ơi, cho con gái nhà tớ làm quen với Bobby nhà bạn nhé!thời buổi trâu lẫn cọc đi tìm nhau thế này đây. Con gái nhà tớ 10 tháng, chắc làm quen với zai trước sau này dễ bề hành động

vananh081

Member
bạn ơi, cho con gái nhà tớ làm quen với Bobby nhà bạn nhé!thời buổi trâu lẫn cọc đi tìm nhau thế này đây. Con gái nhà tớ 10 tháng, chắc làm quen với zai trước sau này dễ bề hành động
hehehehe, ok. ban ở đâu vậy?

vananh081

Member
Sau một thời gian tìm dc bopbi mình thấy Anh chàng đang sức khỏe tràn đầy sinh lực nhà bạn nào có Hot girl thì cho giao lưu nhá......

Nhà mình ở HN, khu vực Đống đa, ko biết nhà có con zai ở đâu để tiện giao lưu nhỉ. Con nhỏ nhà mình nhát lắm, sợ gặp mấy anh lại cúp đuôi chạy về là thôi xong.:x

vananh081

Member
Nhà mình ở HN, khu vực Đống đa, ko biết nhà có con zai ở đâu để tiện giao lưu nhỉ. Con nhỏ nhà mình nhát lắm, sợ gặp mấy anh lại cúp đuôi chạy về là thôi xong.:x
Nhà tớ dưới trương định, nhưng cũng hay ra gò đống đa chơi lắm

Mango

Member
chào b nhà m đang có e alaska đang sa lơ b cho mình xin sđt để liên lạc vào inbox nhé :)