• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

alask tham gia peticon mọi người vào vote ủng hộ e nó nhé

lovejoon

Member
vote cho alask nè :X cả alask và chị ngồi cùng đều xinh :X chúc alask đạt giải nhé :X

No14ever

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
a hóa ra là alas của anh chiến, ok ủng hộ nhiệt tình, vote cho alas giật giải nào

lollipop™

Member
Alask giật giải chắc luôn :D Ai vào comment cũng đều khen hết lời hehe :D Alask đẹp trai sẽ là pet icon 2010 - thần tượng của các bạn trẻ yêu động vật:))

mr.tuan93

Member
alask đẹp trai thế kia ai mà chê được cơ chứ hehe... chú alask này nhất định sẽ là icon 2010 ;))

Alask chắc chắn giật giải:-bd rồi xem qua qua thấy những pet khác cao nhất cũng tầm hơn 800 mà Alask những hơn 1800 thì ai đọ nổi=D>

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
alask chắc là giật giải rồi, thanks cả nhà
Cậu này quá chủ quan khinh địch nhỉ ?cậu quên mất một điều kycaugo là Ban Giám Khảo của cuộc thi này có giật giải hay cướp giải thì phải chờ xem có CAFE gì không đã chứ he...he chờ xem thiện chí của chủ con Alaskan ra sao nhỉ:D

Cậu này quá chủ quan khinh địch nhỉ ?cậu quên mất một điều kycaugo là Ban Giám Khảo của cuộc thi này có giật giải hay cướp giải thì phải chờ xem có CAFE gì không đã chứ he...he chờ xem thiện chí của chủ con Alaskan ra sao nhỉ:D
Thật là trắng trợn anh Kỳ ah :( em không ngờ anh lại như thế đấy sao anh lại đòi hối lộ công khai thế :cool:. Nhưng nếu có CAFE anh Kỳ cho em bám càng anh với nhé hehe :D.

Golden_pup

Member
Thật là trắng trợn anh Kỳ ah :( em không ngờ anh lại như thế đấy sao anh lại đòi hối lộ công khai thế :cool:. Nhưng nếu có CAFE anh Kỳ cho em bám càng anh với nhé hehe :D.

CAFE thì em bám càng với ... fan hâm mộ cuồng nhiệt nhất của Alask, mỗi ngày đặt đồng hồ cứ cách nửa tiếng lại vote cho Alask cũng phải được ăn khao aC nhỉ :blusshing:

Chủ nhật này off xong bắt anh Chiến phải khao anh em trong hội thôi he he :D, Alask vừa có đàn con đầu lòng lại vừa đoạt giải hotboy song hỷ lâm môn hí hí :D