• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Akita American Female xin được giao lưu cùng các bạn !

Hôm nay rảnh rỗi up ảnh cháu nó lên giao lưu cùng các ace, cũng chưa biết post vào box nào nên em mạn phép cho vào box này. Hehe.
Cháu nó tên Su, hiện được 10 tháng tuổi, cân nặng hơn 30kg, trông nhà rất tốt, tính tình hiền lành và khá thân thiện với mọi người nhưng lại rất đầu gấu với các bạn khác ! :p

vananh081

Member
đây cũng là akita hả bạn, minh moi nhin thay màu trắng vàng thui,trông cái mặt dữ thật đây.

GumGum

Member
uầy :X đẹp quá bạn ơi,có ở HN không thì cho mình chiêm ngưỡng với
dòng akita mỹ này to con thật

uầy :X đẹp quá bạn ơi,có ở HN không thì cho mình chiêm ngưỡng với
dòng akita mỹ này to con thật
Cháu nó ở HN bạn ạ, ngày mai có buổi off mình sẽ cho cháu nó ra góp vui cùng mọi người và để cho cháu nó làm quen với bạn bè cùng thôn :D

GumGum

Member
:)) ok mai mình phải ra phục kích mới đc,gì chứ akita dù mỹ hay nhật thì mình đều thích

Update hình bầy American Akita đầu tiên sinh tại HN ^^

:x:x:x Sau 2 tháng mong ngóng chờ đợi thì tối ngày 6 - rạng sáng 7/11 em Su nhà mình đã cho ra đời 3 bé American Akita, 1 đực & 2 cái. Chờ đợi mãi mà không thấy bé nào ra thêm nữa, sốt ruột quá... ^^

kid1989

Active Member
Con này hình như mấy lần đi dạo chỗ đường ven hồ tây chỗ cho bơi của clb mà :D Mấy lần nhìn thấy thì phải