• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Aid: Belgian Malinois nhà [Animal Rescue]

Pilovepet

[animal RESCUE];494851 nói:
anh nhắn cho Pi cái sđt vào hòm thư rồi đấy. ai biết đâu được sau này lại có 1 em Golden Đô đô bay nhảy như Malinois Aid ^^
hì hì, vâng, có thể lắm chứ ạ. thanks anh nha, em sẽ pm anh sau

Hơ Hơ , chị Thu lại thiên vị Aid là sao nhỉ, Anna và Arika đều về đó mà lại không cho măm sữa chua x-(

ơ Tùng ơi, ghen tị xấu tính chưa. Thế Anna về nhà tôi, ai pha sữa cho uống, hôm bị lạnh bụng, ai nấu súp khoai tây thịt bò cho ăn, ai ủ nó vào khăn ấm ấy nhỉ. Hôm arika về, chị bận, ko về được, bảo mang arika sang bà nội bé Khuê ăn cơm, ko chịu sang, lại còn lầu bầu gì.

Trong đàn, chị thương Aid nhất vì nó bé bỏng nhất. Ali, Atom, Atiny, Anna, Arika, Aiko, Alice, Alex,.... đều béo, chắc như nắm cơm. Aid hơi gầy hơn nên lúc nào chị cũng để ý đến nó hơn. Thế thôi. Bây giờ nó lớn, nhanh nhẹn không kém gì lũ kia, chị mừng lắm. Tùng nuôi đàn Beta Tùng cũng sẽ có cảm giác đó.

Hôm nào mời cả lũ đàn Alpha cùng Carla về nhà tôi, tôi chiêu đãi một bữa súp khoai thịt bò thật ngon. Còn các bác chủ, sẽ là bia và mực nướng nha. Sẽ rủ các bác Lab Bin về nữa.

ơ Tùng ơi, ghen tị xấu tính chưa. Thế Anna về nhà tôi, ai pha sữa cho uống, hôm bị lạnh bụng, ai nấu súp khoai tây thịt bò cho ăn, ai ủ nó vào khăn ấm ấy nhỉ. Hôm arika về, chị bận, ko về được, bảo mang arika sang bà nội bé Khuê ăn cơm, ko chịu sang, lại còn lầu bầu gì.

Trong đàn, chị thương Aid nhất vì nó bé bỏng nhất. Ali, Atom, Atiny, Anna, Arika, Aiko, Alice, Alex,.... đều béo, chắc như nắm cơm. Aid hơi gầy hơn nên lúc nào chị cũng để ý đến nó hơn. Thế thôi. Bây giờ nó lớn, nhanh nhẹn không kém gì lũ kia, chị mừng lắm. Tùng nuôi đàn Beta Tùng cũng sẽ có cảm giác đó.

Hôm nào mời cả lũ đàn Alpha cùng Carla về nhà tôi, tôi chiêu đãi một bữa súp khoai thịt bò thật ngon. Còn các bác chủ, sẽ là bia và mực nướng nha. Sẽ rủ các bác Lab Bin về nữa.
thế mà anh Tùng cứ bảo cô Thu thiên vị nhé ^^ đứa nào cũng là con mẹ Thu cả mà, có đứa nào đc chiều hơn đứa nào đâu ^^!

cái ngày "hôm nào" mà cô nói nếu rơi vào sinh nhật đàn A thì ý nghĩa quá cô Thu ạ ^^

Carla và Arika về đó không biết có hợp tác lại cắn anh em dưới đó không nhỉ. trên này 2 mẹ con nó có tinh thần đồng đội rất tốt, 2 mẹ con đuổi đến tận nhà người ta mà cắn

Có lẽ Festival vietpet 2011 là đẹp nhất lúc đó em sẽ cho cả bọn xuống cổ vũ cho AID nhà ta tiện thể vào nhà Chị Thu măm ké 1 bữa

đọc lại topic này mới nhớ còn hẹn cô Thu 1 tiết mục của Aid :D ...hôm nọ tập Aid với Ali được vỗ tay nhiều lắm!

Đang nóng lòng xem lũ quỷ con biểu diễn lắm đây. Hôm đó, cứ phải trông chừng bọn nó, không cho người lạ sờ vào chó của mình, không cho chó lạ đến gần nhé.