• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ai hao tam thi cho minh xin 1 em meo

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Bạn viết cái gì mà tôi chẳng đọc được, bạn viết bài không có dấu hả bạn, bạn đang vi phạm Nội quy diễn đàn rồi đó, đọc lại Nội quy đi nhé.Thanks bạn

newcat007

Cần xin 1 em miu trắng lông xù

Tình hình la cả nhà mình rất quí mèo
Vừa rồi mình được tặng 1 em mèo trắng tinh, lông xù,mặt ngắn,.. rất đẹp
Nhưng hôm Giỗ Tổ cả nhà mình đi chơi về thì đã có kẻ nào đó thò tay vào mở cửa lồng em miu
Vậy là nó đi mất ( hoặc kẻ đó đã bắt mất )
Cả nhà đã tìm kiếm mấy ngày và hi vọng nó sẽ quay về ( nhưng đến nay vẫn bặt tăm )
Kể từ ngày mất em miu thì em bé nhà mình ( 6 tuổi rồi ) cứ đi học hay đi ngủ thì thôi chứ kô thì 1 lúc em lại khóc và bảo vì nhớ em meo meo.
Vậy bác nào có em meo nào xinh đẹp mà kô muốn nuôi thì cho mình nhé, hay bán cũng được ( nhưng rẻ chút nhé vì mình cũng eo hẹp thôi )

ĐT 0989839338
nick: sọnlq97@yahoo.com

Miuxinhdep

Bạn ơi, có một chú mèo con màu vàng nhỏ xíu mới vừa lạc vào nhà mình. Mình cũng rất yêu mèo, nhưng mà vì nhà có một con rồi nên ba mẹ không cho nuôi nữa. Thấy nó tội lắm. Bạn có muốn nuôi nó không? Cho nó có một ngôi nhà ấm áp.

newcat007

Bạn ơi mình xin ai hảo tâm hay chán hẳn còn kô thì mình xin mua ( nhưng rẻ chút nhé vì mình cũng eo hẹp thôi )
Các bạn nào có mà chán thì bán cho mình nhe
sơnlq1975@yahoo.com

kemkẹo

Member
cho mèo thì có chứ ai lại nói là chán hẳn rồi cho bạn , nói như vậy dễ khiến mọi người yêu mèo cảm thấy băn khoăn về bạn lắm

bạn xin mèo nên thể hiện mình là ng` cực kỳ yêu mèo và có khả năng chăm sóc tốt chú mèo ấy ^^ bạn àh

với lại mèo ta xin dễ chứ mèo tây thì hơi khó, bạn thử xem bên mua bán xem