• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ai chỉ em cách làm quen 1 chú pitbull tầm 6 tháng

tình hình thế này các bác ạ , em chuẩn bị mua 1 con pitbull đực tầm 6 tháng tuổi :-ss em chưa có kinh nghiệm nhiều
chắc thời gian đầu nó sẽ dữ lắm , các bác chỉ em cách làm quen và thành người chủ thực sự với
tks các bác nhiều

bỏ đói no từ luc bắt về đến ngày hom sau chi cho uống nước thoi ^^ ma cún 6th lành lắm

hôm sau bạn cho nó ăn 1 miếng thit thật ngon vao bữa trưa cũng vậy tối cũng vậy
hsau thi cho ăn nhu nhà cũ hay cho ăn
em hỏi bác này thế đêm nó có sủa ko bác , cần xích vào ko bác .
tks bác :-X

tungpitt

Member
nhà ban ở đâu của hai phòng hôm nào anh em giao lưu bạn nhỉ mình tên tùng nhà ở cột đèn cũng đang nuôi 1 em tầm sáu tháng nhu ban

MR.Pit

Member
6 tháng vẫn ngố lắm , nhưng vẫn sủa vì lạ nhà cho coi . mất 3 4 hôm bạn ạ . tự mình cho ăn 2 bữa là quấn mình như chủ cũ luôn :) . trẻ con mà

cho tay thi phai ngoai 1 nam tuoi moi phat trien con 6 thang tuoi thi ve cu cho an uong binh thuong la quen :)