• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ai có mèo Tây cần cho thì cho mình nhé :( mèo cái í :X Thank thank

linhskull

8-x Bạn nào có lòng hảo tâm thì cho mình nhận nuôi 1 bé mèo Tây nhé :) màu gì cũng được, miễn là mèo cái :x mình thick lắm. Bạn nào cũng muốn bé của mình được ở với chủ thương yêu nó mà, mình hỏi nhiều bạn bán trên forum mà mắc quá, mình hem có đủ tiền :(( :(( :(( mình rất yêu mèo nên bạn yên tâm :X :x Thank thank nhiều :x

concrete

Bạn Linh trông rất cá tính ;)
klasjflkasjflaksjflaksjflkajflksajflksajflasjdflskajflksajflksajdflkasdjfklasdjflkasjflasjflskajfaskldfjas

Bạn này lập 2 topic có nội dung giống nhau kìa =))=))=))
Mà xem ra bạn xin có vẻ viển vông quá nhỉ.
Hiếm người cho mèo tây cho 1 người xa lạ lắm bạn ạ
Mình khuyên bạn tốt nhất nên để dành một khoản tiền, nhiều bạn bán mèo Nga lông xù giá mềm, có khi chỉ 700-800k thôi. bạn cố gắng mà đón 1 em về nuôi .
Good luck ! :D

Yêu mèo thì nuôi mèo gì chả được? Mắc cớ gì mà phải mèo Tây mới chịu? Mình sợ bạn xin về rồi bán lại ko chừng @.@ Mà thay vì đợi người ta cho (mà chắc ko ai cho đâu) thì bạn cứ để dành tiền từ từ mà mua đi, góp giá thành bão mà. Thứ gì mình bỏ tiền ra thì mới xót nên mới biết chăm sóc em nó tốt chứ!

kiny9x

Member
bạn cố gắng chứng mình tình yêu của bạn dành cho các bé hơn là đi xin đó! Mình nói không có ý gì đâu nhưng sẽ thật không công bằng khi người nhịn ăn tiệt kiệm từng đồng để mua được 1 bé mèo, người chỉ cần xin là được. ình phải tiệt kiệm hơn nửa năm mới đủ tiền mua và nuôi bé trong thời gian đầu rất vất vả! nếu yêu mèo thiệt sự hãy cố gắng tiệt kiệm và đừng phân biệt mèo đực mèo cái!!!thân^^

milkygirl6390

Active Member
bạn cố gắng chứng mình tình yêu của bạn dành cho các bé hơn là đi xin đó! Mình nói không có ý gì đâu nhưng sẽ thật không công bằng khi người nhịn ăn tiệt kiệm từng đồng để mua được 1 bé mèo, người chỉ cần xin là được. ình phải tiệt kiệm hơn nửa năm mới đủ tiền mua và nuôi bé trong thời gian đầu rất vất vả! nếu yêu mèo thiệt sự hãy cố gắng tiệt kiệm và đừng phân biệt mèo đực mèo cái!!!thân^^
Mình rất thích câu nói của bạn này, đúng là " sẽ thật không công bằng khi người nhịn ăn tiệt kiệm từng đồng để mua được 1 bé mèo, người chỉ cần xin là được".
Mình nghĩ chẳng có gì là không thể. Có đắt cách mấy nếu đã muốn thì vẫn có thể để dành được. Cái thời gian mà bạn chắt chiu từng đồng, rồi mong chờ mòn mỏi để có được 1 bé mèo sẽ là động lực để bạn chăm sóc bé mèo một cách tốt nhất.
Có bạn Bích Diệp đang muốn cho 1 bé mèo ba tư đó bạn. Tự khẳng định mình để đón được bé nhé.

bichdiep

Member
Mình rất thích câu nói của bạn này, đúng là " sẽ thật không công bằng khi người nhịn ăn tiệt kiệm từng đồng để mua được 1 bé mèo, người chỉ cần xin là được".
Mình nghĩ chẳng có gì là không thể. Có đắt cách mấy nếu đã muốn thì vẫn có thể để dành được. Cái thời gian mà bạn chắt chiu từng đồng, rồi mong chờ mòn mỏi để có được 1 bé mèo sẽ là động lực để bạn chăm sóc bé mèo một cách tốt nhất.
Có bạn Bích Diệp đang muốn cho 1 bé mèo ba tư đó bạn. Tự khẳng định mình để đón được bé nhé.
Milky ơi là milky, nếu thật sự người ta quan tâm để ý hơn thì người ta đã nhắn tin cho mình lâu rồi, không cần bạn nhắc đâu. :)):)):)):)):)):)):)):))

Boo Boo

Member
Bạn ơi, xin mèo đực đi. Mèo đực thường to hơn, khỏe hơn, đẹp hơn và ôm sướng hơn. Tớ mà đi xin là tớ cứ xin mèo đực thôi.

kiny9x

Member
mèo

Bạn ơi, xin mèo đực đi. Mèo đực thường to hơn, khỏe hơn, đẹp hơn và ôm sướng hơn. Tớ mà đi xin là tớ cứ xin mèo đực thôi.
chắc bạn ý muốn có mèo cái để đẻ!!!!.........................................

linhskull

cái forum này hay nhờ!! chỉ có 1 cái topic thôi mà vào bàn tán nói ngta này nọ!!

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Bạn này đúng là hồn nhiên và phải đặt dấu hỏi chấm to đùng
:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss

kitty_ilu

Vietpet sponsor
cái forum này hay nhờ!! chỉ có 1 cái topic thôi mà vào bàn tán nói ngta này nọ!!
Xin phép nói không phải chứ 4rum này toàn những người yêu quý các con vật
Bạn nên tìm hiểu kĩ trước khi lập topic với nội dung quá hồn nhiên như vây
Đời không như là mơ bạn ạh
Cái gì càng khó có được thì người ta càng biết trân trọng

zZĩnz

Member
NÓI XONG CÂU NÀY ĐỪNG HÒNG AI BÁN ĐỪNG NÓI LÀ MUA XÍ ĐÃ KO THÍCH MẤT TIỀN CÒN LÊN MẮT KO THÍCH THÌ BIẾN 4RUM NAỲ KO CẦN NHỮNG NGƯỜI NHƯ ĐẰNG ẤY ĐÃ THÍCH ĂN NGON MÀ LẠI SỢ TỐN TIỀN mƠ HẢ KƯNG =))

mei_chan

Member
Bạn này hay thật đấy sao bạn có thể nói như vậy?forum này ai cũng là yêu quý mèo bạn nghĩ cứ xin là người ta cho thôi sao?bạn phải chứng tỏ mình là người yêu quý và sẽ chăm sóc e ý cẩn thận thì mọi người mới tin tưởng giao cho bạn chứ

chắc bạn ý muốn có mèo cái để đẻ!!!!.........................................
Chuẩn chuẩn đấy.
Đúng là tham vô độ
đã đòi xin mèo tây, lại còn đòi xin mèo cái.
Chắc định kiếm chác lợi lộc gì từ bé mèo đi xin đc đây mà =))=))
Tớ nói quá thẳng chứ chẳng có gì là xúc phạm đâu mà chủ topic phải bực thế nhé. :)):))

Janes Soleil

Tớ đồng tình với nhungpe_kute, xin với nội dung thế này thì hẳn ra là muốn kiếm chác rồi, chuyện ko liên can gì mình nhưng tớ cứ đọc mấy topic xin mèo kiểu khơi khơi vô duyên hồn nhiên thế này tớ khó chịu thật ấy!