• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ai có mèo con không?

khanhhuyenle

mình rất cần chú mèo con làm bạn.ai có thì cmt cho mình đc hem...mình ở hà nội.cảm ơn m.n nhiều...

opps_god

Member
nếu b đợi đc thì t cho b 1 ẻm.... mèo nhà t đang bầu, tầm 1 tháng nữa đẻ.

opps_god

Member
ta thui bạn ơi, cái con mèo nhà t thì lai nga, con bố chắc ta. vì con mèo nhà t trốn nhà đi hú hí nên cũng chả biết đc. Con Na nhà t mang tiếng lai nga mà chỉ mắt xanh mắt vàng thôi, chứ lông chả xù gì hết. hic

Thík nhỉ :) cho mìk sđt hay fb đi . Nếu có bé nào trắg muốt mìk gửi ít vía :x . Mà b mua mèo mẹ ở đâu?

opps_god

Member
t mua ở nhà bà Thực trên xã đàn ý. mua bị đắt. 500k lận. hic. nó ko giống mèo tây đâu, mỗi cái mắt thôi. nếu có bé trắng t bảo cậu. fb của t là : https://www.facebook.com/vutrang25?ref=tn_tnmn
nhớ nt là bạn xin mèo nhé. ko t lại ko kết bạn. hic hic. thông cảm chút. vía thì t chỉ cần 3 gói meoo khô cho con mẹ nó thôi ko cần gì nữa. Ngoài ra thì bạn cho t địa chỉ và nhớ chăm sóc bé mèo con cẩn thận. Thỉnh thoảng t còn hỏi thăm bé. Cuối tháng này t về sơn la, hết tết xuống. t sẽ cố gắng mang mèo con xuống cho bạn. mong sao nhà xe ko mắng. hic hic.