• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ai có mèo con cho mình xin với

hahaho

Member
tình hình là em mèo nhà mình sau khi khỏi ốm thì đã bắt đầu kêu tìm bạn rồi, vì vậy bạn nào có mèo thì cho mình xin nhá. Mình muốn xin một em mèo cái, màu gì cũng được, giống gì cũng được miên là mèo:)):)). Mình định xin mèo trong topic của Anhbob thì em mèo cái 2 tháng được banhmi đưa về trước mình rồi, còn các em còn lại thì một tháng nữa mới bắt được (lâu quá:(:(),vì vậy bạn nào có mèo cho ,hoặc bán (bán rẻ thôi nhá,mình mới học lớp 11 không có (nhìu) nhiều tiền thì liên lạc với mình theo số đt 0982488855(nhắn tin nhá). Liên lạc với mình càng sớm càng tốt, có mèo sớm ngày nào hay ngày đó>:D<>:D< Mình hứa sẽ chăm sóc mèo cẩn thận:beer:beer