• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ai có Husky đực cho phối pm mình với !

Amateur_

Member
:-* Tình hình là em husky nhà mình đòi zai rùi , cũng muốn năm rồng cho em nó lên vợ lên chồng ^^ Bạn nào có husky đực có thể cho phối thì giúp mình cho em nó được thỏa lòng mong ước ! Mình xin hậu tạ :x:x:x:x

Mình tên Quí . SDT : 0946 96 3883

Ps : Hoặc bạn nào biết có ai nuôi husky đực màu gì cũng được :D chỉ giúp mình nhé

Thân ... !

:-* Tình hình là em husky nhà mình đòi zai rùi , cũng muốn năm rồng cho em nó lên vợ lên chồng ^^ Bạn nào có husky đực có thể cho phối thì giúp mình cho em nó được thỏa lòng mong ước ! Mình xin hậu tạ :x:x:x:x

Mình tên Quí . SDT : 0946 96 3883

Ps : Hoặc bạn nào biết có ai nuôi husky đực màu gì cũng được :D chỉ giúp mình nhé

Thân ... !
ơ hà nội có câu lạc bộ chó kéo xe đấy bạn điện hỏi là có ngay ấy mà.thông tin liên lạc anh có thể vào chuyên đề những thành viên câu lạc bộ đấy.