• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ai béo hơn?

luuly78

Member
Các Ba mẹ ráng chăm sóc cục cưng sao cho con ú na ú nần như thế này nhé! Hihi.....

zZĩnz

Member
Các Ba mẹ ráng chăm sóc cục cưng sao cho con ú na ú nần như thế này nhé! Hihi.....

khá khá khá=))=))=))=)) nhìn nhữ một đống núng nính ục ịch nhìn như những cái kẹo tròn nần nẫn AAAAAAAAAA yêu quá sushi nhà mình vỗ mãi vỗ mãi mà cú 6 kg huhuuhuhhu:(:)(:)((

hatran

Member
Ko e k muốn Whisky thành như thế đâu :(( Mất dáng ng mẫu hết :((

hellion77

Member
Em cũng giống chị hatran, em ko muốn mấy đứa mất dáng người mẫu thành béo phì thế kia đâu ạ :-ss

luuly78

Member
Ai ngủ đẹp hơn? Có bé nào ngủ dễ thương như mấy thiên thần này không?

kitty_ilu

Vietpet sponsor

Ôi pic này giống 2 đứa nhà em quá. Khổ mỗi không phải chậu hoa xinh xắn mà là chậu cát. Chả hiểu đổ đốn thế nào dạo này không thích ngủ giường em nệm ấm mà thích nằm cái chậu cát...ị :))=))

hatran

Member

E là e kết tấm này ạ :x. Mai mốt Whisky có e bé, e sẽ cho cả bầy ngủ trong đó lun chứ đừng nói 1 đứa :">

zZĩnz

Member
Em cũng giống chị hatran, em ko muốn mấy đứa mất dáng người mẫu thành béo phì thế kia đâu ạ :-ss
này Mụ Heo kia đang đá đểu mẹ con nhà người ta đấy hả Biết tỏng rồi nhé XÍ xí xí >:p>:p

kitty_ilu

Vietpet sponsor
này Mụ Heo kia đang đá đểu mẹ con nhà người ta đấy hả Biết tỏng rồi nhé XÍ xí xí >:p>:p
Bác Zĩn yên tâm. Nhìn 2 đứa nhà bác Heo còi thế tương lai khó bằng Su nhà bác lắm :)) thế nên mẹ Heo mới "không mún" =))
Nhà em có thằng mều 7kí rùi, càng bếu càng iu, ôm càng sướng =))

hellion77

Member
Ơ hơ =)) Cái này người ta gọi là "có tật giật mình" cô nhá ;)) Tôi là tôi có ý gì đâu nhề 8-}

Bác Zĩn yên tâm. Nhìn 2 đứa nhà bác Heo còi thế tương lai khó bằng Su nhà bác lắm :)) thế nên mẹ Heo mới "không mún" =))
Nhà em có thằng mều 7kí rùi, càng bếu càng iu, ôm càng sướng =))
Đấy cô Zĩnn thấy chưa. Cô kitty cô ấy hiểu tôi thế cơ mà :x Phải nói giảm nói tránh đi chứ lị =))