• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ai đã dùng sản phẩm city kitty cho mình kinh nghiệm với ạ

Tôm Hùm

Lượn lờ trên mạng thấy có bạn đã nhập city kitty cho meo tập ị trên bàn WC nên mình cũng muốn mua về cho bé nhà mình dùng, ko biết có bạn nào đã dùng qua thành công xin tư vấn cho mình với được ko ạ >:D<

Kún¥êu

Member
Bạn ơi, sản phẩm này có bán ở nước ngoài nhưng rất đắt, một bộ chưa tính phí ship hàng vê` VN đã là 1,2 triệu VND, thêm phí ship tầm 200,300k thì giá ngất ngưởng luôn.
p/s thêm là mình tra giá trên web nước ngoài, ko biết hàng nhái nhiếc của TQ như thế nào.

linhm8

Mình cũng đang xem xét cho Taipei nhà mình ị toilet, thằng mèo nhà mình ngu lắm, ị trong cát mà toàn dẵm phải shit, rồi vảy tung tóe ra nhà, dọn mệt gì đâu.
Ai có kinh nghiệm dạy mèo rồi thì chia sẻ nhé, dùng bộ chính hãng City Kitty cũng được mà nhái của China cũng ok, vì mục đích cuối cùng là mèo biết ị trong toilet thôi mà.

Sheryl

Active Member
trên diễn đàn có bạn dạy được bằng dụng cụ tự chế rồi nên nếu bạn thích dạy thì cứ mạnh dạn thôi :).

luuly78

Member
Hehe.... Cô Linh lấy cái nick nghe ghê quá làm bà cháu nhìn thấy cháu muốn nhận nhưng sợ nhầm... bị ăn gạch :)):)):)):)) Út Tôm sắp tới có đi off ko? Nghe thấy mấy bạn đang chuẩn bị lên kế hoạch off ở quán cà phê bữa trước Linh rủ chị đó! Hôm đó ráng đi nhé cho anh em nó gặp nhau đọ đuôi nha.

Tôm Hùm

Hehe thì thằng Tôm nó hung dữ quá nên em gọi nó là Tôm Hùm chị Luuly78 ạ
Chị Sheryl ơi, chị có link của bạn dạy đc mèo ị WC bằng dụng cụ tự chế ko share cho em với ạ
@ Linhm8, KúnYêu: hôm bữa mình thấy có bạn ở HN rao bán mà ko biết thế nào, ko thấy để giá và hình ảnh j cả, ^^ nếu có hàng China rẻ hơn thì càng tốt