• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ae nuôi pit Bắc Ninh và Bắc Giang vào đây nào.

hungcun94

Member
con bên dưới có được tính không anh già tuổi nhất trong những người yêu pitbull ở bắc ninh này (kinh nghiệm chơi pit):x:x lại được làm út rồi.mong được gặp tất cả các anh chị ạ:x

cuongmau

Member
Xin chào mừng các thành viên mới. Các bạn cứ để lại sdt có gì sau này sẽ liên lạc với các bạn. Mà các bạn bớt chút thời gian up thêm ảnh cún nhà mình lên cho mọi người cùng ngắm đi nào.

TUAN711

Chào ace ! Mình có một con pitt do minh bận ko nuôi duoc dang muôn bán ai có nhu cầu LH 0966816668 mình tên TUẤN

longtroc

Member
Ae ta thu xếp gặp nhau đi hô hào lâu quá rồi up lên mọi người thây nào

cuongmau

Member
Ngày rộng tháng dài rồi. Ae ta thu xếp gặp nhau 1 buổi chứ nhỉ. Mọi người biểu quyết cho ý kiến đi để thống nhất ngày giờ cụ thể chứ nhỉ.

cuongmau

Member
Vấn đề thứ nhất là địa điểm tổ chức buổi gặp mặt. Vậy thì chúng ta hãy thử nghĩ xem địa điểm ở đâu để tiện cho tất cả mọi người sẽ ko có ai phải đi quá xa. Theo mình nghĩ thì nên tổ chức ở giữa. Sẽ lấy điểm đầu và điểm cuối rồi tính km ra rồi trọn điểm ở giữa để tổ chức là hợp ly nhất. Mọi người xem thế nào rồi cho ý kiến nhé.

hungcun94

Member
học sinh đến ngày đi học rồi các anh ơi.anh em ta gặp luôn ở trung tâm thành phố bắc ninh đi. bắc giang - tp.bắc ninh - từ sơn thế là tp.bắc ninh ở giữa rồi.:p:p

yonglee

Member
Vấn đề thứ nhất là địa điểm tổ chức buổi gặp mặt. Vậy thì chúng ta hãy thử nghĩ xem địa điểm ở đâu để tiện cho tất cả mọi người sẽ ko có ai phải đi quá xa. Theo mình nghĩ thì nên tổ chức ở giữa. Sẽ lấy điểm đầu và điểm cuối rồi tính km ra rồi trọn điểm ở giữa để tổ chức là hợp ly nhất. Mọi người xem thế nào rồi cho ý kiến nhé.
nếu tính ở giữa thì nhà e ở giữa bắc giang và bắc ninh rồi :D

hungcun94

Member
Chao cac ban tui moi gia nhap hoi...bit .minh dang can tim 1 cặp cho 1 duc 1 con cai dep....de nuoi mau vện hoac mau den trang ." minh o sg nen a e nao co xinh pos hinh cho minh xem nhe...0985837777 la so dt cua minh day
:)
bác thấy con của cháu thấy sao ạ<:p

lên cao nào.bay xa nào..........................luôn phát triển mạnh mẽ.đoàn kết.mong gặp ae.