• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ae nuôi pit Bắc Ninh và Bắc Giang vào đây nào.

t0r01987

mình tên cường ở đình xuyên mình cũng muốn nuôi 1 chú pit bull ai co cho đẻ bán cho mình minh cung muốn được gia nhập CLUB ai co lien he sdt:01687951987
thak mọi người.mongdđược sự giúp đỡ

Lin Cun

Member
mấy hôm nay em nó hành kinh gê quá.các bác có biết hot boy nào giới thiệu em cái.e bỏ qua lần này.để lần sau cho động phòng.

quanghoats

Member
hô hào ghê quá mà chưa off được à, nếu chưa tìm được địa điểm mình giới thiệu và cho mượn địa điểm .

Địa điểm là Vườn hoa khu phố Lê Hồng Phong phường Đông Ngàn - Từ Sơn - Bắc Ninh.như ảnh trên nhe.

hô hào ghê quá mà chưa off được à, nếu chưa tìm được địa điểm mình giới thiệu và cho mượn địa điểm .

Địa điểm là Vườn hoa khu phố Lê Hồng Phong phường Đông Ngàn - Từ Sơn - Bắc Ninh.như ảnh trên nhe.
ae bận nhiều mà bác.chậm một chút nhưng mà chắc bác à
mấy con phú quốc của bác thế nào rồi.có đàn nào không bác...:x:x:x...he:xj gặp bác

quanghoats

Member
ae bận nhiều mà bác.chậm một chút nhưng mà chắc bác à
mấy con phú quốc của bác thế nào rồi.có đàn nào không bác...:x:x:x...he:xj gặp bác
Hiii. Cam on chu Dai. Thay cac chu hen buoi off ma mai khong thay tuong chua tim thay dia diem nen anh gioi thieu. PQ cua a van tot con cai dang chuan bi salo lan 2, lan 1 a bo
Moi ae xuong Vuon Hoa off di, xung quanh co du cac dich vu phuc vu, vuon hoa lai rong rai thoang mat, minh se bao lanh su an toan ve nguoi va cun. Neu pit hay minh co the thay doi so thich.

Hiii. Cam on chu Dai. Thay cac chu hen buoi off ma mai khong thay tuong chua tim thay dia diem nen anh gioi thieu. PQ cua a van tot con cai dang chuan bi salo lan 2, lan 1 a bo
Moi ae xuong Vuon Hoa off di, xung quanh co du cac dich vu phuc vu, vuon hoa lai rong rai thoang mat, minh se bao lanh su an toan ve nguoi va cun. Neu pit hay minh co the thay doi so thich.
có sản phẩm em đăng ký cún cái vện bác nhé.......:x:x:x:x:x

pitbullmon

anh ơi e ở Ninh Hiệp e thấy bắc ninh nuôi nhiều mà chẳng biết chỗ nào để giao luư anh chỉ chỗ giúp e với 0976860683