• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ae miền Nam đâu hết rồi?

mình vào việt pet thường xuyên,hầu như ngày nào cũng vào và mình thấy là phong trào của ae miền Bắc hơn hẳn ae miền Nam mà thấy buồn cho các em "cún" miền Nam quá!muốn có một sân chơi để ae tập họp hàng tháng(tuần/1lần thì quá tốt) để trao đổi kinh nghiệm hầu như không có!thậm chí trong SG mình ở Q10 muốn kiếm một chỗ để đi dạo với mấy em nó mà cũng chẳng biết chỗ nào muốn kiếm bạn đi chung để mấy em nó hòa nhập cộng đồng tốt hơn cũng không kiếm ra!

Nay mình mạo muội lập top này để ae miền Nam nào cũng có suy nghĩ như mình thì hãy cùng nhau tạo một sân chơi lành mạnh trao đổi kinh nghiệm để cùng nhau phát triển phong trào lớn mạnh!.:)Thân chào AE Vietpet!!!!

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
mình vào việt pet thường xuyên,hầu như ngày nào cũng vào và mình thấy là phong trào của ae miền Bắc hơn hẳn ae miền Nam mà thấy buồn cho các em "cún" miền Nam quá!muốn có một sân chơi để ae tập họp hàng tháng(tuần/1lần thì quá tốt) để trao đổi kinh nghiệm hầu như không có!thậm chí trong SG mình ở Q10 muốn kiếm một chỗ để đi dạo với mấy em nó mà cũng chẳng biết chỗ nào muốn kiếm bạn đi chung để mấy em nó hòa nhập cộng đồng tốt hơn cũng không kiếm ra!

Nay mình mạo muội lập top này để ae miền Nam nào cũng có suy nghĩ như mình thì hãy cùng nhau tạo một sân chơi lành mạnh trao đổi kinh nghiệm để cùng nhau phát triển phong trào lớn mạnh!.:)Thân chào AE Vietpet!!!!
mong sao ae trong nam đoàn kết.để con xoáy thái đỡ thiệt thòi

thanhloc

Member

Chào bạn minh mong bạn giao lưu số điện thoại 0989367766 gặp LỘC hy vong một ngày ae giao lưu

Chào bạn minh mong bạn giao lưu số điện thoại 0989367766 gặp LỘC hy vong một ngày ae giao lưu
Chào Lộc!mình nghĩ phải có ngày đó thôi!không có sân chơi cho mấy em nó thấy thiệt thòi quá!

toantb

Member
đồng ý nào.....................hải ở quận 12 heheh
Anh em nào ở Q12 thì sáng thứ 7, chủ nhật gặp nhau ở công viên trong khu dân cư An sương, P Tân hưng Thuận , đất đai rông tha hồ chơi giao lưu.

haigadon

Member
nhưng mà ở mãi gần chợ hiệp thành đón taxi mang chó ra ah.......kiếm hội đông đông a e tụ họp lại có gì a e giao lưu............

Quinn6868

Member
Chao ban, Minh cung vua tau duoc 2 Em xoay thai, 1 em la cai duoc 12thang va dang mang bau va 1 em kia cung la cai duoc 3thang roi minh o quan 1 neu co di ngang qua q1 thi ucf nhe. thanks

Quinn6868

Member
Ah minh quen, so dt cua minh la 0908 911 028. minh ten Qyen( nam) va cung xin giao luu xoay thai voi tat ca cac ban khap moi mien dat nuoc. Thanks all

lamchianh

Member
mình cũng mún tham gia nữa.... nhưng mà chưa có chó :(( .. Mong miền nam mình cũng có đc cái hội chó xoáy thái cho ae có chỗ giao liu :D

mình thấy đa số các bạn ở Q12,Gò Vấp,Bình Thạnh những nơi đó có đất rộng nhưng lại xa đối với những bạn ở quận nội thành như Q10,Q3,Q1 nên mình nghĩ có thể tập hợp ở nơi nào mà các bạn đều có thể đến được nên mình mong các bạn cho ý kiến.0903138244(Ẩn).

haigadon

Member
theo hải tập trung ở quận phú nhuận.....công viên cây xanh gia định ấy ok ko các đồng chí

haigadon

Member
bầu ai làm trưởng nhóm hội chó miền nam đê..chỉ cần a e nào có kinh nghiệm là ok nhất...a e vào đi