• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ae hai duong giup toi mot tay!.

hoanhd

Member
Mình tên việt mình ở thành phố hải dương.ae nào thích bé nào nhà mình cứ alo nhé!.6 vàng,5 đen tuyền.7 cái và 4 đực các bạn ah!.mong sớm gặp các bạn:01632614866

hungcun94

Member
cái gì vậy hả anh. đây là 2 đàn hay 1 đàn hả anh 6+5+7+4=22 nhóc:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss

V BULLIES

Member
chó còn non vậy mà bác đã cho đặt gạch rồi ah, chờ cho mấy bé cứng cáp chút cho hay ăn chóng lớn
e cũng đang qt , bác xem cho ít hình ảnh bố mẹ lúc phối cái,. bác đăng bài thé này thì mù mờ cho ae quá

hoanhd

Member
khog ban ah!.co 7 con cai va 4 con duc,6 con la mau vang va 5 con mau den

hoanhd

Member
ban ah!.minh khong biet dang bai kieu khac ban co the huong dan cho mình duoc khong?

hoanhd

Member
cac bac nao co thich em nao thi dat gach cho minh som nhé!.mai mình se chup ky các em nó cho cac ban xem.ok

duykienhd

Member
Ông bạn này cũng ở hd mà chưa lần nào mình đc gặp mặt cả,up cho đàn cún nào

hoanhd

Member
thanhks ban nhé chúng ta gap nhau nhieu rui do ban ah!.nhung ban k nhan ra toi thoi ah