• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

AE đánh giá dùm e e Phú quốc này với. Ảnh rất chi tiết ạ

Bạn e mới cho em 1 e cún bảo là phú quốc nhưng e cũng k rõ tại chưa nuôi bao giờ.
NHờ ace đánh giá giúp e với,
ACE chém nhiệt tình đi ạ. Cún nhà e đc 3 tháng rồi mà sao tai k dựng ạ

Anh em cho em hỏi đây là xoáy j ạ

Xoáy có vẻ không đẹp lắm hay là do chụp không rõ. Chó hơi bị gầy. Tôi nghĩ con này lai chó Thái chứ không thuần là PQ 100%

Xoáy có vẻ không đẹp lắm hay là do chụp không rõ. Chó hơi bị gầy. Tôi nghĩ con này lai chó Thái chứ không thuần là PQ 100%
cảm ơn bạn nhiều lắm ạ.
Nhưng mình có thể chắc chắn là k lai với xoáy thái ạ.

CHOPQ83

Bé này của bạn mình thấy không đẹp, bé có xoáy không đẹp, đã mê chó PQ thì nên nuôi những bé đẹp, nuôi bé không đẹp tốn cơm gạo lắm. Mình thấy trên mạng có nhiều bạn có chó PQ đẹp lám đó bạn, bạn thủ tìm hiểu xem ngen, mình nói thật bạn đùng buồn ngen, thân chào bạn.

linhct91

Member
Theo mình thì bạn nên bổ sung canxi xem tai có dựng không bạn nhé :) Cún của bạn hơi gầy tí thôi, chăm sóc ăn uống đầy đủ là ok !

cảm ơn các bạn nhiều lắm.
Vu Khoi_HP: đuôi có vót bác ạ. Tại lúc chụp e nó đang ngoe ngoẩy thôi hihi thank bác