• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ACE xem có phải chó pitbull ko??? giúp mình với...

hamhochoi

Member
Em có chú chó mới được ông anh ở campuchia kỉ niệm...e thấy bảo là chó trọi từ bên campuchia đi đường biển về...mong ace giúp mình xem đây có phải chó pitbull giống mọi người ko??? vì mình thấy giống chó của ace...
PS: mong ace xem và giúp mình để mình nuôi nó nhé...cảm ơn...đừng chém gió hay ném gạch mình nhé...( con chó của e được 3 tháng và có hình xăm ở dưới là chữ PitCP A4 )

[/URL][/IMG]

[/URL][/IMG]

hamhochoi

Member
Vậy ace giúp mình về chế độ ăn của pitbull với...mình tra google thì ko thấy cụ thể lắm...thanks...

Cún đẹp,chúc mừng bạn có một chú Pitbull thuần chủng,chuẩn rồi thì không ném ghạch...:p chế độ nuôi cũng bình thường thôi bạn,dướ HD có nhiều anh em cũng chơi sâu về Pitbull mà,bạn chịu khó giao lưu là Ok luôn mà.thân!

hoanhd

Member
chuẩn mem rùi!.ông anh bạn có mua được ở bên đó nữa không mua giùm mình với mình đang cần một em cái bạn àh!.hèm hèm giùm nhé bạn.thanks

hamhochoi

Member
chuẩn mem rùi!.ông anh bạn có mua được ở bên đó nữa không mua giùm mình với mình đang cần một em cái bạn àh!.hèm hèm giùm nhé bạn.thanks
thấy bảo 5 tháng nữa có đàn chó con bạn à...