• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ACE nhận xét dùm chú PQ này

Em này không phải chó của mình, post lên nhờ anh em cho ý kiến, nhiều chuyện chút đó mà hehe

Anh Oai ui, em này 2 năm tuổi rồi đó anh, đã là cha của 2 bầy chó con anh ah, em này có đặc điểm là mũi đỏ, mắt xanh.
Trong đàn con cũng có 1 con giống như vậy, không biết là như thế nào, mong anh em có người giải thích giúp.

oainguyen69

mũi đỏ lông vàng thường thì là chó khôn và là chó dữ lém, nhưng nuôi chó thì phải là chó dữ thì mới khoái em ha

Nếu anh thích thì em sẽ hỏi người bạn em, vì anh bạn này còn 1 con cái là con của con hình trên, giống bố lắm nhưng xoáy chưa rõ vì em nó mới hơn 1 tháng ah

oainguyen69

anh thì thích chó dữ nhưng mõm đen thì anh thích hơn MR TUẤN ƠI, mong rằng một ngày nào đó anh được sở hữu một em phú quốc vừa ý để thoả mãn đam mê hi hi hi

ok anh Oai, chuyện đó không khó chút nào, anh em hỗ trợ anh hết mình heee.
Chỗ nào có chó PQ thuần chủng + đẹp là alô cho anh ngay.

oainguyen69

uh! cám ơn MR TUẤN VÀ MR BÌNH nói riêng, và anh em trong hội nói chung dìu dắt và giúp đỡ những người mới chơi để chống lại hàng gian hàng giả he hi hi hi

Em chỉ mong muốn anh em trong hội cùng đồng lòng phát triển chó PQ thuần chủng của Việt Nam với tấm lòng là tốt rồi anh ah.

Anh Oai ui, em này 2 năm tuổi rồi đó anh, đã là cha của 2 bầy chó con anh ah, em này có đặc điểm là mũi đỏ, mắt xanh.
Trong đàn con cũng có 1 con giống như vậy, không biết là như thế nào, mong anh em có người giải thích giúp.
chó MA MŨI NÂU THÌ SĂN TỐT LẮM, MŨI ĐEN THÌ CANH NHÀ TỐT

Anh Quân có nuôi em PQ nào không, có gì anh em mình giao lưu hehe[/QUOTMÌNH CÓ NUÔI 1 EM PHÚ QUỐC CÁI MÀU ĐEN, 5 THANG RỒI. KHI NÀO CO DỊP MỜI BẠN VÀO VINH- NGHỆ AN ĐI TẮM BIỂN CỬA LÒ, THĂM QUÊ BÁC VÀ GIAO LƯU VỚI ANH EM VIETPET NGHỆ AN.

Vậy thì còn gì bằng anh, khi nào vào tp.HCM thì alô em nhé, rất mong được đón tiếp anh
Cho em gởi lời chào và hỏi thăm sức khoẻ anh em vietpet Nghệ An anh nhé.