• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ACE Hải Phòng yêu pitbull đâu roài...?

ductina

Member
sáng nay thằng Sam nhà mình nó chén em su rồi chẳng mấy chốc mình sẽ có những tác phẩm đấu tay báo vớ ace biết nha.......
một số hình ảnh mới nhât về các bé nhà mình ace coi nha CHÚC ACE MỘT NĂM MỚI AN KHANG THỊNH VƯỢNG.

denkym

thời điểm này có đàn nhà nào giống tốt ko các bác chỉ e, e ở đoạn tô hiệu ạ

ductina

Member
bạn đợi thêm một thời gian nũa nhé sắp có những đàn pit thế hệ trẻ ra đời rồi.nhanh thì 3 tháng thôi.Nếu cần quá thì sang trại Việt Trung gặp trại chủ xiin đặt một em đàn con Lan.nhanh chân lên nhé.

denkym

a cho e hỏi trại việt trung có phải a chủ có e pit tên phú đúng ko ?

tungpitt

Member
Chào các bạn Mình cũng mới vào nghề mong dc giao luu học hỏi,của các sư huynh đi trước.:-h

Ronald

Member
Chào các bạn Mình cũng mới vào nghề mong dc giao luu học hỏi,của các sư huynh đi trước.:-h[/QUOTE
học hỏi sang topic khác thôi, chứ ở đây không ăn thua đâu tungpitt ơi, toàn ém thôi

Con này của em là đực hay cái vậy em? Nó cùng đàn với con Su, bây giờ con Su được 14kg em ạ.
Cường Vạn kiếp giờ là Cường trọc rồi.
Con này là em Đực anh ạ! 14kg là nuôi giỏi rồi anh ạ! không biết có cùng đàn với Su không? Trọc thì em biết rồi!

ductina

Member
do thời gian online không nhiều nên anh em tưởng mình chém ah. Số đt mình có đó anh em liên lạc nha.nhà thì ở Vĩnh Khê An Đồng .hôm nọ có một bạn ở Rế muốn sang chơi nhưng đúng hôm mình bận.anh em đứng nghĩ sai mình muốn xây dựng phong trao thực sự đó.thân anh em.pit nuôi chơi cũng được đánh cũng được nhà mình pit dòng nhỏ dòng to đều có anh em nào muốn giao lưu cung ok đừng ngại. hẹn gặp thực sự nha.thân.

tungpitt

Member
Mình mún xem mot trận đẤu của pit pull quá bạn nào biết hải phòng ở đâu tổ chức bảo Minh vơi

tungpitt

Member
Mình ở cột đèn đang nuôi 1e 3 tháng.nhưng chưa có kinh nghiêm mong được giao lưu với các bạn để học hỏi.

thuchinh108

ở hải phòng chỗ nào bán pit vậy, e muốn mua 1 em 2 tháng thôi. ae nào biết chỉ cho em với, e cũng muốn tham gia.

thuchinh108

bạn mua pit ở đâu vậy, mình muốn mua 1 con. giá pit 2 tháng tuổi là bnhieu vậy bạn.

ductina

Member
giá 1 em pit tính theo dòng nếu dòng to thi khoảng chuc tr đổ lại còn dòng nhỏ thì nhiều hơn còn tùy nhiều yếu tố khác nữa nhưng yếu tố căn bản nhất là sáng suốt lựa chọn khéo không bị lùa đó bạn.Chuc thành công nha.