• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ACE Hải Phòng yêu pitbull đâu roài...?

thinh1989

minh cung dang muon so huu 1 be pit cai' 2 den 3thag tuoi.ai biet hoac ai co giong dep thi chi cho minh voi:-h

ductina

Member
bạn đợi thêm một thời gian nữa thôi.mình biết một đàn mới sinh ngày hôm qua chất lượng đảm bảo.đợi đã bạn nhé.

hdduong

Member
Sắp có đàn mới ở HP hả bạn ... Vậy mong đợi ngày đặt gạch thôi:D

ductina

Member
đợi không lâu đâu.mà chờ một chút nếu chó con chât lượng cũng đáng lắm.

hdduong

Member
15h-18h CN 21/4 hình như offline club yêu chó hải phòng ở Quán Toan . Có AE nào cho pit đến tham gia không để Em qua học hỏi ,chiêm ngưỡng 1 chút . @@

tungpitt

Member
các bạn có biết ơ hải phòng mình chỗ nào tổ chức chọi chó ko,mình rất mê môn này nhưng chưa bao h đc xem.

tungpitt

Member
anh ơi các anh hay tổ chức họp bang ko.

em cũng đang nuôi 1 em pitt nhưng vì mới chơi nên chưa có kinh nghiệm.em rất thích các buổi tổ chức off pittbull để đc găp gỡ giao liu và học hỏi thêm kinh nghiệm.anh nào biết thì cho em tham gia vơi nhé em cảm ơn nhiều.

0908999941

Mình ở An Đồng nè, Nhà Thờ Trang Quan, mới có e pit cái dc 2 tháng 1 ngằy rùi. Bố bé là HenRy, mẹ là Jôn của anh Cường bên kia cầu Quay. ai có pit con đem cắn đê. :))

ductina

Member
cứ nuôi đi đã bạn.xem cắn đc hay không đã.em nó bé nên cứ chăm đi nha.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
cứ nuôi đi đã bạn.xem cắn đc hay không đã.em nó bé nên cứ chăm đi nha.
Con đen trắng của anh còn không, anh em giao lưu tý cho vui, e có con 15 tháng 23 kg nè , giao lưu thì alo em nhé

ductina

Member
anh đang đắp chăn chờ ĐL.hôm vừa rồi giao lưu với HD ah.Thắng què gọi nhưng kô ra được.

chủ trai pit việt trung là anh khánh nhà ở tô hiệu thỉ phải chứ đâu phải phú hả bạn . hôm nọ mình mới sang thăm trai anh í xong . anh ấy rất nhiệt tình trao đổi về kinh nghiem nuôi chọn và 1 số thứ về pit . mình rất quý anh này . mình đang nuôi 1 em rott . nhưng cung rất thích pit. để 1 thơi gian nưa đủ điều kiện kinh tế nhất định sẽ bắt 1 em về nuôi . mình ở quảng ninh . nhưng nhà cũng sắt hp thôi . họ hàng ở bên hp cả ( nhà ở uông bí )

ductina

Member
ĐÚNG RỒI nhưng chủ trại đó còn có anh Hoàn nữa. Phú là ten chú pit của anh Hoàn.bạn nên đẻ lại số đt để ll ban à