• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ACE Hải Phòng e nhờ các bác tý

ducchec

Member

theo nguồn tin e mới nhận đc thì e fox vàng tomy của e chạy lạc vào ngõ trung tâm ngoại ngữ trên đường trần phú.Bác nào có thể hỏi giúp hộ e với e xin hậu tạ đầy đủ ạ:praying:

Còn e đen tên Cộc này đã bị 2thằng nghiện bán cho 1ng đi tập thể dục buổi sáng 450k thôi thì cũng chúc e về với chủ mới yêu thương e nó như nhà mình:((
Các bác nào có ng quen trông ngõ trung tâm làm ơn giúp e hỏi và tìm e tomy trong đấy với e vào hỏi mấy nhà mà k thấy:wall: các bác cố giúp e với

ducchec

Member
Sáng hôm mấy e nó xổng là bị 2thằng nghiện nó đuổi,e tomy chạy đc nhưng k biết trốn đâu trong ngõ trung tâm,2thằng nó vào mà k tìm đc còn e cộc chân ngắn k chạy đc lên bị bắt bán cho ng ta rồi lên đành chịu
Chăm sự e nhờ các bác hỏi dò hộ e tung tích e tomy trong ngõ trung tâm

shany_h

Member
Trên đời ghét nhất là mấy thằng bắt chó,mình cũng từng bị 1 lần rồi,có ngày bọn chúng bị quả báo mà .Đoạn Trần phú có khúc giao với Lê Hồng phong đó, hồi trước mình hay đi học bên đó mà, không biết em của bạn bị lạc khúc nào, bạn cứ thử vô lê hồng phong hỏi thử xem, may ra....Chúc bạn mau tìm thấy bé nha

ducchec

Member
ui trời ơi mình ở hp mà shany_h nhưng dù sao cũng rất cảm ơn bạn đã để ý bài của mình và góp ý

shany_h

Member
ui trời ơi mình ở hp mà shany_h nhưng dù sao cũng rất cảm ơn bạn đã để ý bài của mình và góp ý
Ôi chết thật, sorry bạn nhé >.<
Dù sao cũng mong bạn mau chóng tìm thấy bé

cocker.fan

Active Member
Nếu có thể thì mai mình sẽ đến ngõ đó hỏi giùm bạn,cũng khá ngại vì nhà mình không ở đó! :-s

ducchec

Member
hichic chăm sự nhờ các bác e đã vào hỏi rồi nhưng k đc
Nhớ e nó quá