• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ace cho xin hỏi một chú là PITBULL cái lai với DOGO ARGENTINO được không ạ?

mr nguyen

Member
mình chưa có kinh nghiệm lắm nhưng nghĩ nếu cho lai thì đc con pit to và đẹp
lắm nhỉ.........?

damquang_phuc

To quá, ế độ, chơi sao bác. Theo em Pit ko thiếu những điểm Dogo có. (Thiếu mỗi giá thôi, ngao tạng thì có, bác xem)

YeuStar

Chuẩn luôn, ủng hộ chủ topic ^_^ Mình cũng có ý định này nhưng Pit của mình chưa đến kỳ :D

yonglee

Member
có a Long trọc ở Bắc Ninh cho lai Pit và Dogo vừa rồi đẻ rồi đó các bác, ai muốn hỏi j cứ hỏi a ấy, rất nhiều kinh nghiệm luôn

mình chưa có kinh nghiệm lắm nhưng nghĩ nếu cho lai thì đc con pit to và đẹp
lắm nhỉ.........?
Không ai dám làm chuột bạch đâu bạn ah , bạn cho phối xong , đẻ xong , nuôi nó lớn lên xong , nếu mà đẹp thì mới có ng làm theo . Chứ chả ai dám liều mình bỏ đống tiền ra đầu tư cho mấy con chó lai , mà chả biết sau này nó như thế nào cả . Bạn cứ làm chuột bạch trc' đi :)):)):)):)) nếu mà thành công , ra 1 dòng mới , chuẩn ko phải chỉnh thì lúc đấy xin đc chúc mừng bạn ;);););)

hamhochoi

Member
nói chung phải xét về thần kinh và cân nặng...quan trọng của pitbull này là ghép trạng mà ^^

yonglee

Member
đẹp, nhìn khá ngộ nghĩnh :))
có thời gian e qua chụp rùi up cho các bác chém hehe