• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ace chỉ giúp

Người ta lấn chiếm lòng lề đường đã bị phạt rồi. Ông bạn mình lấn chiếm cả vườn hoa để là chỗ chăn CPQ mới ghê chứ. Đầu tiên là thả chó, bước thứ 2 là mang lồng ra để giờ thấy làm cái chuồng kiên cố quá. Cho tôi hỏi khí ko phải sắp tới đây bạn có dự định xây luôn trại trên cái vườn hoa đó ko hả bạn. Hehe.
Bạn cứ show hàng thế này nguy hiểm quá, có khi mai tôi phải đi đặt làm cái vòng cổ có cái mặt như dây chuyền, trên đó có chữ VuLong75 tôi gửi ra bạn đeo vào cổ cái con đen đen hộ tôi với nhé. Hehe
Chúc vợ chồng bạn luôn mạnh khỏe, HP =((=((=((

Hai31

Member
Người ta lấn chiếm lòng lề đường đã bị phạt rồi. Ông bạn mình lấn chiếm cả vườn hoa để là chỗ chăn CPQ mới ghê chứ. Đầu tiên là thả chó, bước thứ 2 là mang lồng ra để giờ thấy làm cái chuồng kiên cố quá. Cho tôi hỏi khí ko phải sắp tới đây bạn có dự định xây luôn trại trên cái vườn hoa đó ko hả bạn. Hehe.
Bạn cứ show hàng thế này nguy hiểm quá, có khi mai tôi phải đi đặt làm cái vòng cổ có cái mặt như dây chuyền, trên đó có chữ VuLong75 tôi gửi ra bạn đeo vào cổ cái con đen đen hộ tôi với nhé. Hehe
Chúc vợ chồng bạn luôn mạnh khỏe, HP =((=((=((
Ok ông bạn, làm luôn và ngay đi để còn đeo vào cổ nó, ko có người khác ko biết thì lại bị bắt mất hehe

Khổ thân bạn tôi, từ ngày bạn có bầy chó con tôi được nghe rất nhiều ae ở HN nói thấy có 1 cậu ngày nào cũng ngồi chăn 1 bầy vằn vện ở bãi cỏ khu Văn Cao. Nghe tới đó tôi biết ngay là bạn tôi rồi, dạo này cậu bận bịu hơn con mọn ý cậu nhỉ, hứa vào chơi với bạn mà bận ở nhà chăm con lại chẳng đi nổi. Hic hic

Hai31

Member
Khổ thân bạn tôi, từ ngày bạn có bầy chó con tôi được nghe rất nhiều ae ở HN nói thấy có 1 cậu ngày nào cũng ngồi chăn 1 bầy vằn vện ở bãi cỏ khu Văn Cao. Nghe tới đó tôi biết ngay là bạn tôi rồi, dạo này cậu bận bịu hơn con mọn ý cậu nhỉ, hứa vào chơi với bạn mà bận ở nhà chăm con lại chẳng đi nổi. Hic hic
Khổ gì mà khổ, số tôi là số chăn chó mà. Hjhjj

thanhttcp

Member
dàn cọp dẹp quá bạn ơi, nhin khi còn bé thật đáng yêu, nếu có đk nuôi cả cũng thích, nếu ko bán bớt cho anh em cùng chơi, nếu nuôi lớn thì mới thấy hết cái đẹp của nóchúc mừng bạn có đàn chó

Hai31

Member
Anh Hải còn cho công ty công viên cây xanh sợ xanh mắt mèo nữa là Chi cục kiểm lâm anh Minh :D
Chú BaLinh nặng lời quá, chỉ là anh nhờ có một góc vườn hoa thôi mà. : hjhj