• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ACE chơi TRD vào giúp với.!!!

planet91

Member
có bác nào có thông tin và ảnh của con hecquyn hoàng hoa thám giúp em với.!em thấy mọi người nhắc nhiều mà chưa biết nó như nào.em mới chơi nên không biết mong ACE chỉ giáo .! Thank add.!!:-ss

Chào Bạn! mình chưa được gặp hecquyn trực tiếp nhưng được biết là một chú chó khá nổi tiếng ở hn. được nhập từ Thái về,khi đó bị 1 khối u lớn trên người,đã được một bác sỹ hn phẫu thuật,nhưng sau đó đã bị tật ở chân.Nhưng rất may mắn đã không ảnh hưởng đến gen giống sau này và đã cho ra rất nhiều đàn con tuyệt đẹp. Và có một sự kiện đáng chú ý mình được một người kể lại là nó đã từng cứu chủ. chúc mừng bạn đã có một hậu duệ của bin và hecquyn.

planet91

Member
Chào Bạn! mình chưa được gặp hecquyn trực tiếp nhưng được biết là một chú chó khá nổi tiếng ở hn. được nhập từ Thái về,khi đó bị 1 khối u lớn trên người,đã được một bác sỹ hn phẫu thuật,nhưng sau đó đã bị tật ở chân.Nhưng rất may mắn đã không ảnh hưởng đến gen giống sau này và đã cho ra rất nhiều đàn con tuyệt đẹp. Và có một sự kiện đáng chú ý mình được một người kể lại là nó đã từng cứu chủ nó qua cơn bạo bệnh. chúc mừng bạn đã có một hậu duệ của bin và hecquyn.
bạn cũng biết con bin nhà chú hưng LĐ à.hì...mình cũng muốn đc gặp hecquyn .bạn có ảnh của hecquyn thì cho mình xin nhé.! thank bạn.!