• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ACE có Xoáy Thái vào giao lưu nhé.!

planet91

Member
Tình hình là cũng rất lâu rồi không thấy ai í ới gì chuyện ọp ẹp.Em thấy lĩnh vực bên Xoáy Thái của mình trầm quá.Nên em mạn phép tạo toppic này để ACE chơi Xoáy Thái đi đến 1 ngày off thống nhất hàng tuần hoặc hàng tháng để cho các bé và quan trọng không kém là ACE mình giao lưu học hỏi lẫn nhau để làm sao chăm các bé cho thật tốt.Mỗi người một kinh nghiệm quý báu riêng gộp vào thì sau này Xoáy Thái mới có một nền tảng vững mạnh như bao dòng khác như pitbull becgie hay bully...v..v...Như lần off trước ở Vườn Hoa Hàng Đậu ACE mình cũng muốn thành lập 1 CLB riêng của Xoáy Thái.Về em cũng suy nghĩ nhiều và ngày nào cũng onl vietpet nhưng thấy bên mình trầm quá.Thi thoảng mới có 1 nhiều lắm là 2 toppic tạo ra và cũng không thấy bàn luận hay bận tâm gì mấy đến chuyện tạo ra một thế giới riêng của Xoáy THái.ACE nào có kinh nhiệm mong tạo ra một ngày off gần nhất để mọi người ngồi sát lại với nhau thảo luậnchia sẻ kinh nghiệm.Có gì em viết sai hay thiếu xót mong ACE bỏ quá cho ạ.Tất cả cũng chỉ vì Niềm Đam Mê.Thanks ACE đã dành chút thời gian quý báu đọc tiêu đề này ạ.!

chimsun

Member
Thì mọi người vẫn giao lưu đều đây bạn ơi, diễn đàn này hầu như là toàn anh em xoáy Thái hết mà!

planet91

Member
Thì mọi người vẫn giao lưu đều đây bạn ơi, diễn đàn này hầu như là toàn anh em xoáy Thái hết mà!
bạn à.í của mình là muốn mọi người chung tay tạo ra một sân chơi một CLB riêng của Xoáy Thái chứ không dơn giản là vào mục Nhóm chó săn -Terrier - Hound - Misclaneous Dogs này.mục đích chỉ để up ảnh khoe cún là chính.chứ bàn luận về kinh nghiệm thì hiếm.có vẻ các bác nhà mình vẫn còn giấu nghề.Bác nào có kinh nghiệm đứng ra tổ chức off để ACE đi đến hướng mở CLB riêng trong buổi hôm đó thì hay quá.Em mới chơi nên không có tiếng nói như các bác được.từ lần off trước là 5/8 đến giờ cũng đã gần 1 tháng rồi các bậc tiền bối ạ.!

cuteo8888

Vietpet sponsor
muốn thành lập clb thì phải cần đến rất nhiều vấn đề cần đến 1 người đội trưởng phải rất tâm huyến với dòng chó xoáy thái này và có nhiều thời gian nhưng trong đội xoáy thái anh em nào cũng rất bận thôi cứ để 1 thời gian để anh em thu xếp đã rồi với tính đến thành lập clb được rất mong toàn thể anh em xoáy thái cùng chung tay tạo lên 1 clb xoáy thái để anh em được tụ họp cùng nhau :-??>:D<

planet91

Member
muốn thành lập clb thì phải cần đến rất nhiều vấn đề cần đến 1 người đội trưởng phải rất tâm huyến với dòng chó xoáy thái này và có nhiều thời gian nhưng trong đội xoáy thái anh em nào cũng rất bận thôi cứ để 1 thời gian để anh em thu xếp đã rồi với tính đến thành lập clb được rất mong toàn thể anh em xoáy thái cùng chung tay tạo lên 1 clb xoáy thái để anh em được tụ họp cùng nhau :-??>:D<
=D> Lần tới này off chắc có nhiều điều hay lắm đây..