• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

9cháu nội VA3 Yukon và cháu ngoại V125Zonk von der Bastillie đã chào đời!!!

Xin được chúc mừng gia chủ, sở hữu gsd là ao ước của bao người, và rất thú vị khi được trải qua cái cảm giác lo lắng từ khi gsd bắt đầu mang bầu, rồi vui mừng khi vỡ chum, tận tụy khi chăm sóc pupies!
Chúc các cháu chóng lớn!

Jacklondon

Member
thanks các bác đã có lời động viên em!em cũng rất vui khi ngắm các cún lớn từng ngày.mong các cún sau này lớn sẽ đẹp như cha mẹ chúng:)

cuty94

e mới tham gia diễn đàn ,cho e hỏi sao gọi V... ,VA.... là sao thế mấy bác

Đàn cún của bạn rất đẹp. Chúc mừng vì bạn có những chú cún xinh và yêu như thế. Trông con nào cũng lanh và chắc khỏe hết!

Jacklondon

Member
Đàn cún của bạn rất đẹp. Chúc mừng vì bạn có những chú cún xinh và yêu như thế. Trông con nào cũng lanh và chắc khỏe hết!
Thanks bạn nhé!
hnay sau khi tiêm phòng mũi 1 cho các cún mình up ảnh lên mọi người xem cho vui nhé!
đàu tiên là bé cái 1:

em đực xù

1 em đực khác

2 em cái tiếp

em đực út nhất

Jacklondon

Member
cuối tuần về em tranh thủ chụp mấy hình bọn cún con lên mọi người xem nhé.mưa gió ẩm ướt cả e chuph bằng đt cùi mọi người xem tạm nhé.

Jacklondon

Member
hình mẹ các cún con khi 9 tháng tuổi.hi vọng sau này các cún con đẹp hơn mẹ của nó. :)

Chào các bạn mình là thành viên mới thấy ảnh những chú chó của các bạn up lên đây đẹp quá :D làm mình cũng muốn nuôi một bé :D có việc này nhờ các bạn giải ngố cho mình một chút: như các puppies ở đây có bố mẹ ở nước ngoài có số xăm tai thì những bé con sinh ra có giấy tờ số xăm như bố mẹ không, hoặc có giấy chứng nhận gì không ah? Cám ơn các bạn nhiều nhé :D

vitway86

mình ở hà nam, mình muốn mua một em đực được không bạn. bạn cho mình giá và địa chỉ vào inbox nhé. mình cảm ơn

Jacklondon

Member
Chào các bạn mình là thành viên mới thấy ảnh những chú chó của các bạn up lên đây đẹp quá :D làm mình cũng muốn nuôi một bé :D có việc này nhờ các bạn giải ngố cho mình một chút: như các puppies ở đây có bố mẹ ở nước ngoài có số xăm tai thì những bé con sinh ra có giấy tờ số xăm như bố mẹ không, hoặc có giấy chứng nhận gì không ah? Cám ơn các bạn nhiều nhé :D
cún con xinh xinh ai cũng thích mà,các cún có được săm tai bạn ạ.được cấp sổ chưng nhận chú thuần chủng do trại chú ẢNh cấp để chứng minh nguồn gốc xuất xứ của nó.
To bạn vitway86:thật tiếc đàn này của mình đã về nhà mới lâu rồi,thanks các bạn đã quan tâm nhé!nếu may mắn thì 2thang nữa mình sẽ có đàn cún con khác,hihi.