• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

9 nhóc rồng con mới chào đời

unftin

Member
Đến 11h đêm ngày 28/1, sau 63 ngày mang bầu và 12h vượt cạn, em Ti nhà mình cho ra lò 9 chú rồng con. Đây là lứa thứ 2 của Ti nhà mình:

Các bé trộm vía không bị tật gì ở chân và đuôi. Mà thế nào lứa này đực lại gấp đôi cái:

Chỉ mong các bé mau ăn chóng lớn là mình vui rồi.

Nhìn yêu quá, chúc mừng chủ topic
Xin hỏi chủ topic, giống chó này là chó gì thế,? Thanks

linhsan

bạn ơi cho mình hỏi 1 chút, mình cũng đang có 1 bé cái đang cần lấy chồng, mình ko biết tìm ai để xin giống, bạn có thể giới thiệu cho mình ko? mình ở tphcm, cảm ơn bạn

unftin

Member
chúc mừng nhà bác lại được lứa tiếp theo rồi ah
Chung phải không?
Hi, thế là đốm nhà em lại có thêm 9 đứa em nữa nhé. Mà anh quên chưa bảo em con đốm nhà em là con đầu đàn đấy.

bazuka

bạn ở đâu thế nếu ở TP,HCM có thể share mình 1 bé nuôi hok ??? có gì cho mình giá vào inbox nhé bạn !!!

unftin

Member
Update đàn cún 50 ngày tuổi

Tính đến hôm nay các bé nhà mình đã được 50 ngày tuổi rồi. Trộm vía đàn này đồng đều, khỏe mạnh và ham ăn :))

Thích nhất là mặt mũi các bé đều "sáng sủa", ít bé bị nhọ mặt ;;)

Cảm ơn các bạn đã đọc tin :p