• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

9 baby mới được 1 ngày tuổi

Chúc mừng ông anh nhé :), ông anh ém hàng kỹ thế :D. Có mấy em mầu socola đẹp quá :love struck:. Anh chuẩn bị tinh thần tiếp khách đi là vừa :D chắc sẽ có nhiều người hỏi mua lắm đây :D.
Anh update liên tục nhé, nhìn các em cún yêu lắm :love struck:

K3vin69

Member
Đàn cún đẹp quá,bác thao_nhi có thể up thêm ảnh cho mọi người xem được ko :D?em có người bạn cũng đang tìm mua cún con

omopcute

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
oài oài, đẹp quá bác ơi, chúc mừng, chúc mừng bác, thế là em nó đã ko phụ lòng chăm sóc của bác rồi đấy

thao_nhi

Member
Uh con của thằng du côn đấy , được cái không đứa nào có mặt giống bố .

logavini

Cún con đẹp quá...Thảo nhi mà ở Sài Gòn là tớ đặt một đứa rồi.. Chúc mừng nhé Dog Eye

dior5

ôi chúc mừng anh, mặt con Bun đẹp mà, cún con mà mặt giống bố thì quá nét luôn !

thao_nhi

Member
Hôm vừa rồi 1 đồng chí không giữ gìn sức khoẻ nên đã ra đi , giờ chỉ còn 8 hic hic hic

omopcute

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
nhi`n thich' qua' anh oi, anh poss them anh? cua? may em no' len di

bác ơi có bán không, cho em đặt 1 em, tháng này đen quá tìm mãi không có em nào ưng cả, cho em xin địa chỉ em qua thăm với..cám ơn bác

cám ơn bác thao_nhi

Chào bác thao_nhi, cám ơn bác về cún màu nâu, tiếc là mấy em kia bị chọn rồi, nhờ bác thông nom hộ đến tháng em đến lấy..hehe cuối cùng cũng có 1 em husky ;)))

Lứa đầu tiên nuôi dòng Working Dog không biết ra sao .....:D