• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

5 thành viên PITBULL nhà Diamond .!!!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Mấy em PITBULL nhà mình xin POST lên giao lưu cùng toàn thể anh em đam mê PITBULLVN với tinh thần giao lưu học hỏi... ;;);;)

Bé '' Độc '' vàng kẻ vẽ ( đực ) 5 tháng 16 kg

Bé cái white 11 tháng sắp kén chồng rồi :D

Thằng cu sứt sẹo xấu zai khoai to ko lo chết đói 15 tháng trạng 24 kg (made in China)

Chị cả HACHI sắp lấy chồng lần 2 :cool:

Em gái ÚT Max 10 tháng đang độ tuổi cập kê

Chanthat

Hôm a tùng cho chó đánh giao lưu với đội hd,tiếc quá e bận đưa gấu đi du lịch nên ko xem tận mắt đc,chỉ đc xem trên fb,con hachi nhà a đánh hay thật đấy,toàn cắn vào hầu và gáy con kia thôi,về sau chắc chán rồi,nằm ỳ ra để con kia nó cắn vào chân,nhìn mà xót xa hết cả lòng mề,lúc đầu thấy a hô to thế,về sau chắc chán ko hô nữa hả a,mà kể ra con hachi cũng lỳ phết a nhở,cứ nằm cho nó cắn,chả ý kiến gì,chỉ cụp đuôi thôi.ah còn trận con đực trắng của a,thấy bảo đánh đc 3p,con nhà a bị cắn vào dái,xót chó quá a phải chịu thua gỡ ra hả a,may nhỉ,ko gỡ kịp nó phang mất bộ ấm chén,sau này đóng làm sao đc gạch nữa,bh con trắng có hậu duệ,để cho e 1 con,e làm chó phu cho bọn xoáy thái nhà e tập cắn a nhé:D thân

Hôm a tùng cho chó đánh giao lưu với đội hd,tiếc quá e bận đưa gấu đi du lịch nên ko xem tận mắt đc,chỉ đc xem trên fb,con hachi nhà a đánh hay thật đấy,toàn cắn vào hầu và gáy con kia thôi,về sau chắc chán rồi,nằm ỳ ra để con kia nó cắn vào chân,nhìn mà xót xa hết cả lòng mề,lúc đầu thấy a hô to thế,về sau chắc chán ko hô nữa hả a,mà kể ra con hachi cũng lỳ phết a nhở,cứ nằm cho nó cắn,chả ý kiến gì,chỉ cụp đuôi thôi.ah còn trận con đực trắng của a,thấy bảo đánh đc 3p,con nhà a bị cắn vào dái,xót chó quá a phải chịu thua gỡ ra hả a,may nhỉ,ko gỡ kịp nó phang mất bộ ấm chén,sau này đóng làm sao đc gạch nữa,bh con trắng có hậu duệ,để cho e 1 con,e làm chó phu cho bọn xoáy thái nhà e tập cắn a nhé:D thân
bác này xoáy khiếp quá, thế này còn làm ăn gì nữa