• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

4 Thành viên mới nhất của trại R.R sẽ nhập trại ngày 16.5.2012

kieukhanh

Member
Hãnh diện thật,kết nhất hình ảnh hanlder mặc áo vest :)>-
Chúc mừng RR...

bevy2002

Member
Đầu tiên là chúc mừng An sau đó là chúc mừng Pinky, vậy là Pinky đã hoàn thành xuất sắc tại Thái Lan. xin chúc mừng RR . Thân chào

senato

Vietpet sponsor
Chúc mừng bác An .... càng ngày càng chuyên nghiệp ...............

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng An nhé! Nhìn handler càng ngày càng pro quá (very good movement) :)):)). Thân chào.

vietyen

Member
HIC còn gì để nói ...................... chúc mừng an có nhiều hàng đẹp:))

daugagiamem

Vietpet sponsor
[size=10pt]R.R xin cảm ơn các anh em mọi miền đã ủng hộ nhiệt tình .....Hiện nay Rottweiler Việt Nam chúng ta đang ngày càng phát triển không chỉ có trại R.R mà hầu hết các trại hiện nay đều có những con giống đẹp và chất lượng.(DARKA,UKON,TAS,ADAM,KING,FIGHTER,EROS,HEKTOR,PANTALIJA,MATRIX,EDMON,SHELDON.....và còn rất nhiều nữa hy vọng SHOW sắp tới sẽ là một ngày hội thực sự của ROTTWEILER) R.R thực ra chỉ dám nhận làm chân tiên phong cọ xát và học hỏi thêm kinh nghiệm.Hy vong sẽ có một ngày R.R được cùng các anh em tâm huyết thành lập một VN ROTTWEILER TEAM mang nhiều con giống đẹp ( Nhập hoặc made in VIỆT NAM thì càng tuyệt vời) ra các nước để giới thiệu cũng như học hỏi .........Ngày đó thực sự sẽ không xa........ Chỉ cần tất cả chúng ta đồng lòng nữa thôi....... :) :) :)

Xin up vài tấm hình PINKY tại SHOW....Sau chuyến đi này PINKY đã bị giảm khoảng 4,5kg do thay đổi môi trường và khí hậu (Bản thân mình cũng giảm kg luôn nhưng vì lý do tế nhị khác.... ;D ;D ;D ;D)...Hy vọng PINKY về VN lần này sẽ khỏe mạnh và sớm lấy lại số kg đã mất tại THÁI LAN...... :) :) :) :)
[/size]

senato

Vietpet sponsor
Bước chạy của Pinky và handler đều Pro wa ... , tấm thứ 2 bác An dắt Pinky chạy rất đẹp ....

HUNGROSSI

bác doanhcauson cho em xin cai email để tiện trao đổi nhé, em có nhu cầu mua với rôt nhỏ ở trại của bác. Cám ơn .thân