• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

4 bé tiếp tục về trong tháng này cho bác nào có nhu cầu.

Status
Không mở trả lời sau này.

haivnnet

Member
1 bé màu vàng nè

3 bé đen yếm trắng

Các bé hiện mới đc 3 tháng tuổi nên 1 số bé tai chưa dựng các bác nhé.

I'm Mark

anh ơi cho em hỏi có phải đây là pitbull k? em k sành lắm về cún cảnh ?? giá cả như nào anh inbox cho em với nhé! cám ơn anh

haivnnet

Member
anh ơi cho em hỏi có phải đây là pitbull k? em k sành lắm về cún cảnh ?? giá cả như nào anh inbox cho em với nhé! cám ơn anh
đây là French bulldog bạn nhé. Tất cả các bé đều đầy đủ giấy tờ, bố mẹ đều đạt CAC

J.K.F

Member
Cho xem hình ảnh gia phả cha mẹ bầy cún đi bạn.nhìn thích quá....

haivnnet

Member
nếu ai thực sự có đam mê thì cứ đặt cọc em nó sẽ có đầy đủ cho các bác chiêm ngưỡng.

J.K.F

Member
bác thực sự muốn mua thì nên đến xem tận nơi. Em nhìn cũng thèm lắm mà ko đủ xiền :-*
chào bạn chim chích bông,hình như mình nói vấn đề này không liên quan gì đến bạn và mình cuũng không có ý định mua bán gì, vì box này không phải là box mua bán bạn nhé

Xin lỗi bạn haivn nhé mình không có ý gì đâu,tại thấy bạn ghi chó cha mẹ đều đạt CAC nên chỉ muốn biết mặt mũi bọn chúng ra sao thôi.

Thân chào

haivnnet

Member
Cảm ơn các bạn đã quan tâm. Hiện nay các bé đã có chủ xin mod xóa hoặc khóa bài viết lại giùm nhé.
Thanks!

Status
Không mở trả lời sau này.