• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

3 em pomeranian nhà em nè,quậy tưng tưng

về nhà được 2 ngày rồi mà 3 đứa chưa học hết nội quy nữa.. lễ tân của shop gì mà quậy quá.khó khăn lắm mới chụp hình được
đã vậy tối không chịu ngủ,la lối um sùm,2 3 giờ sáng phải thức dậy pha sữa .. cực thiệt,bực thiệt, tính la tụi nó một trận nhưng nhìn lại thấy cưng quá.không nỡ mắn đứa nào

iu quá đi

nhìn mấy khỏe mạnh lắm.đẹp quá.chúc các bé hay ăn chóng lớn nhá.ban mua về nuôi hay buôn bán vậy

cảm ơn bạn.. mình nuôi đấy bạn ạh.. đang tính mua thêm nè.. hihi
up thêm hình chụp chung với chị POCA nè :

điểm danh nè
COLA - COCA - PEPSI

schan

xinh quá à... mình cũng muốn 1 pé nhưng sao ra lê hồng phong mắc quá.. :(

schan

xinh quá à... mình cũng muốn 1 pé nhưng sao ra lê hồng phong mắc quá.. :(

nuôi nhiều thế ma chăm được hết .bạn giỏi thật.mình nuôi 2 con thôi ma cả nhà đều mệt với chúng nó lắm rồi.cá bé xinh lắm

schan : uhm. chó LHP mắc và dễ bị bệnh nữa.. với lại chó phóc sóc đâu có rẽ đâu.. hihi
zinzin : chó nhà đẻ nhiều nên bán bớt mấy e cho ai cần thôi.. với lại mình đâu có bán chó phóc sóc,chó phóc sóc mình nuôi để các em làm tiếp tân khi ai đến shop. shop mình bán Hamster,thỏ lông xù,bọ lông xù,nhím kiểng là chủ yếu.. hihi .. cảm ơn bạn đã quan tâm nha.. hihi
Giả tạo: chó phóc sóc là tình yêu của mình mà. nói thật.. nhìn tui nó xinh quá. mình quên cả mệt

kenken

Chào bạn, mình nghe chị Hiền nói bạn nhận minmin về nuôi rồi...hên quá minmin về nhà bạn, nó có anh chị em để chơi chung rồi...mình thương em lắm mà giờ chổ mình ở không cho nuôi chó nữa...hôm nào chị hiền qua thăm coca, cola, pepsi thì mình xin đi theo qua thăm minmin...chúc các bé mau ăn chóng lớn và luôn nghe lời bạn..:)

kenken : hihi. chào chị. em thích minmin lắm,minmin lanh quá trời luôn... nhưng mà có điều hay chui vào một góc ngủ một mình lắm,khi nào rãnh chị và chị hiền sang nhà em chơi. em lúc nào cũng hoang nghênh ... hihi..àh. em đổi tên minmin thành xá xị. để pé dễ tiếp cận với "LÀN GIẢI KHÁT" hơn.. hihi

phốc sóc

Member
Hi Lợi, em đổi tên minmin thành "xá xị" nghe hay đấy! nhà anh chị cũng rất ghiền " xá xị".
Bé minmin hay thích chui dưới gầm tủ chơi trò trốn tìm đó. :))

julioboy : haha.. nhìn hình chưa đủ đẹp đâu anh.. nhìn em nó thực tế cute lắm đó.. a không ghiền nữa thôi.. nhiều người gọi năn nỉ em bán mà không bán đó.. giờ mà ra đường là nhớ tụi nó kinh khủng.. đi đâu cũng phải chạy về nhà liền hihi
phốc sóc : mới đầu em tính đặt tên là Đắc Kỉ.. mà thấy tội em nó.. hihi.. xá xị về nhà mới đầu bị mấy bà chị ăn híp,được 2 tiếng sau... quay sang quánh lại mấy chị.. giờ nắm trùm rồi đó.. hôm nay Xá Xị ăn nhiều lắm.. một mình ãn một gô luôn. trong khi 3 đứa kia ăn chưa hết một gô nữa.. máy chụp hình em bị hư rồi.. nên không làm cho em ý và "PÔ" hình được.. tức ghê.. bữa nào em up hình Xá Xị lên sau chị ha.. hôm qua e tính gọi cho chi.. em coi cái clip Bé COCA và PEPSI lúc ở bên nhà chị.. thấy bé quậy kinh... :D

hôm nay ngày thứ hai Xá Xị gia nhập Làn giải khát.giờ đã thành chị Đại trong nhà
chụp hình từng bé nà:
Xá Xị và bạn Thân : "Xia"

ui.. còn chọc ghẹo cả Ông Địa nữa kìa :

chân dung chị "Xia"

COCA (chịu chụp hình nhất nên được chụp nhiều)

cuối cùng là CoLA và PEPSI lo ngủ không à.không chịu chụp hình.nên ghét,chụp một tấm thôi

senato

Vietpet sponsor
Mấy cún nhìn xinh lắm , chúc các bé ăn no chóng lớn và xinh dẹp nhé.............

phốc sóc

Member

Hi hi cái chiêu leo bàn thờ ông Địa là bé xá xị học được của bé Coca đó. Bé Coca thì được di truyền cái trò này từ mẹ ý. Tụi nó dọn sạch sẽ mấy cây chân nhang cho mà xem!

Dì Vàng ơi con thèm sữ quá... mấy em còn ở trong bụng dì,chưa chịu chui ra,mà sữa của dì nhiều quá.. dì cho tụi con ké tí nha dì..