• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

3 em mèo cần tìm nhà mới!

hikaruyh88

Member
- 1 em đực, toàn thân đen, trắng phần bụng và 4 chân
- 1 em cái, tam thể
- 1 em cái, mướp
2 em đầu sinh ngày 15/05/2010
Em cuối thì tầm hơn 2 tháng tuổi

Bạn nào muốn yêu mấy em ý thì pm nhé!

bigbibi

Member
Nghe tả chắc em đen xinh lắm đấy, up cho các em mau tìm được nhà mới nào ..

hikaruyh88

Member
Vâng để tối về em chụp xong up cho mọi người chiêm ngưỡng, bạn nào nhanh tay qua bắt nhé vì cũng sắp sang tháng rồi khó bắt mèo!

hikaruyh88

Member
Ảnh mấy em ý đây, em đen trắng có ng nhận nuôi rồi, còn em tam thể và em mướp nữa thôi ạ!

akays1801

Member
bạn ơi...mèo này là bạn bán hay tặng thế?
Em đen ảnh cuối là đực hay cái vậy?

nhoctocngan

Nhìn mèo đen thích quá mà có người nhận mất rồi :( cả 2 mèo mướp và tam thể 4 chân đều trắng hả bạn:)

hikaruyh88

Member
Lấy vía vài k cho các em chóng lớn thôi bạn nhé. Em đen trắng là đực, 2 em còn lại là cái

Diepmeo

Member
Em Đen đã về nhà mới rồi, up cho các bé khác cũng chóng được về nhà mới nhé. Bé Đen này hơi bị quấn người, cứ chạy theo mình như con cún con ý, chẳng biết có ai dậy không mà tự đi vào nhà WC rất lịch sự nhá, mình đã tắm và xử lý triệt để 1 lũ rận béo múp míp trên người bé, còn vụ đau bụng và nôn nữa :( Sau đây là loạt ảnh em Đen làm quen với các anh zai trong nhà:

2 đại ca đang ngắm nghía ma mới

Cho em sờ đuôi cái

Anh Bột ứ cho em ăn huhuhu

viper_hibernate

bạn ơi bạn ơi tớ xin 1 em! tớ chắc chắn sẽ lấy nếu bạn đồng ý cho tớ!! Nhưng vì đầu tháng nên tớ chưa tiện lấy mà chắc phải để tuần sau, nếu bạn đồng ý thì giữ cho tớ đừng cho ai nữa nhớ!!Tớ thích mê í xD :x reply tớ sớm nhé!!

viper_hibernate

yeaaaaahhhhhhhh cảm ơn bạn nhiều nhiều nhiều :love struck: địa chỉ của bạn là gì để tớ đến đón em í? Lúc nào đến tớ sẽ gọi điện trước nhé :love struck:

thaikhangs

Trông chú mèo đen dể trương quá!!! Nhà mình củng có chú mèo mướp chỉ chơi với cho mẹ thôi

viper_hibernate

mẹ tớ bảo cuối tuần sau đón em í về, bạn chăm em í thêm mấy hôm nữa nha! Sát hôm đến đón em tớ sẽ gọi bạn :love struck:

Cadylady91

Bạn ơi em mèo mướp đã có ai nhận nuôi chưa? mình kết em ấy quá XD
Nếu được mong bạn Pm địa chỉ