• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

3 bé yêu nhà wildwind :D

Nuôi 4 đứa, nhà có lỗ hở, mèo ra ngoài chơi rồi bị bắt mất 3 :(, rõ khổ bọn nhỏ, giờ không biết lưu lạc đi đâu.
Sau khi gia cố lại nhà, bịt mọi lỗ hổng và tình yêu với mèo cuối cùng nhà mình cũng ổn định về quân số bọn mèo :D
Chị Bông : Chị cả là đứa duy nhất còn sót lại của đàn mèo đời 2 nhà mình :D

Ku Tôm nhợn, ăn như nhợn, ị như nhợn, máu gái như Trư Bát Giới :)

Và em gái út của nhà, thành viên mới nhất. Bé Mun mọi :)

mới tối wa mà đã trôi tận trang 12
H kiếm chỗ phối mấy nhà kinh doanh đúng là đắt thật :). Như mình là chỉ muốn cho con Tôm nó có chỗ xả cho đỡ tè bậy thôi. Rõ khổ thân nó.

kunluvv1994

Member
hihi , h` em mới đụng đến cái đt ^^ tks a đã qtâm đến Ngơ nhà em , nhưng tối em vừa đưa con nhóc qua làm vợ bạn "Bông" rồi , nó gào rú 2 ngày rồi nên em phải cho đi gấp :p Tôm nhà anh đẹp dzai quá , lần sau Ngơ gào nữa e cho nó qua nhà a nhé ;)) đừng quên Ngơ nhà em đấy ;;);;);;);;)

hihi , h` em mới đụng đến cái đt ^^ tks a đã qtâm đến Ngơ nhà em , nhưng tối em vừa đưa con nhóc qua làm vợ bạn "Bông" rồi , nó gào rú 2 ngày rồi nên em phải cho đi gấp :p Tôm nhà anh đẹp dzai quá , lần sau Ngơ gào nữa e cho nó qua nhà a nhé ;)) đừng quên Ngơ nhà em đấy ;;);;);;);;)
Uh e :D, nếu lần sau Ngơ nó còn gào nữa cứ mang đến nhà a :). Tại nhu cầu của con Tôm nó lớn quá, con bé Mun mới 4 tháng nó cũng cắn cổ, đến khổ @@

ôi say nắng em Tôm rồi :))
Thanks bạn ^^. Giờ nó còn trâu hơn nữa. Cơm, hạt các loại cứ có ở đĩa là mình nó chén hết, ăn xong hồi sức 30 phút sau lại ăn tiếp, giờ phát phì rồi :))