• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

<3 Bé Cọp Con mặt mâm của mẹ Bei Bei <3

doanh_doanh

Member
Lâu quá không làm nhà mới cho mấy đứa nhỏ nên hôm này mình xây cái nhà cho tụi nó có bạn có bè, hihi.
Topic này mình sẽ update hình ảnh của cọp con mỗi ngày nhé, và điều quan trọng nửa là mình muốn tìm chủ thật tốt cho cọp con, nếu anh, chị, bạn nào thích cọp con thì hãy theo dõi hình ảnh bé lớn từng ngày nhé và hãy add nick YM nói chuyện với mình. Cảm thấy thật sẵn sàng và yêu thích bé thì hãy đón nhe, mình muốn cọp con có cuộc sống thật hạnh phúc.

Sự có mặt của cọp con trên đời này đúng là một món quà đáng yêu của nhóc "bei khó chịu" nhà mình tặng mình.
Vào 1 buổi chiều ngày 7.2.2012, tự dưng trong nhà có tiếng e é, kiếm khắp nhà thì thấy 1 mẩu vàng vàng, ướt nhem nằm sõng soài trong tủ :)) thật là bất ngờ, vì Bei không hề có triệu chứng mang bầu và mình cũng canh chừng Bei lắm... Nhưng sau khi tính toán ngày giờ thì chắc mẩm, cọp con là con cùa Nobita và Bei... hihi... Kì này Bei đẻ giỏi lắm, 1 mình làm hết. Rất đảm đang và đáng khen.
Bei bei - mẹ bé chắc cũng nhiều bạn biết, mình mua bên Bắc Kinh về.

Nobita - cha của bé là con trai cùa hot boy già Heo nhà anh Thuận :))

Ảnh bé khi ra khỏi bụng mẹ đc 4 tiếng.

Khi nhóc con được 3 ngày tuổi.

Khi nhóc con vừa mở mắt

Lông em màu Red Tabby nhe, dân gian gọi là vân áng , hí hí.

Cho con chị hầm hố bạo lực của Cọp con ké vài quả ảnh nhé, hehe, chị bé (cùng mẹ khác cha) tên là Heo con, vì càng lớn càng giống ba Heo - chị bé đc 4 tháng rồi nè, lông bắt đầu ra đc 1 tí rồi nhưng vẫn còn ngắn lắm, chị bé là cục zàng của cả nhà đó, không gả đi đâu hết đâu nhe. hihihi.

Bé Heo con và Bé Cọp con chúc mọi người buổi tối vui vẻ ạ. ^^

vo hoang

Member
^_^ heo con xinh quá , ciọp con cũng quá xinh , nhà Doanh toàn hot boy hot gỉl không à :)) .... chăm xây nhà cho tụi no nha Doanh lười lắm đó :)) kaka

linhlady

Member
Bei Bei sinh được 1 bé thôi hả c? nhìn yêu quá cơ:x

Mà nhìn bé Heo con giống bố Heo quá, giống cả cái râu dê:))

Nobita làm gì mà chổng mông lên chụp ảnh thế kia8->

Chúc 2 chị e cọp hay ăn chóng lớn nha.

Cúc ku....

Sao nói 3 bé, mà trên hình chỉ có 2 bé vậy Doanh Doanh?
Mèo xinh, mèo xinh... mà bé "vân áng" là gái hay trai vậy bạn?

D_P_HOA

Active Member
he he, Doanh ơi, con Cọp con nhà em xinh quá :x, trộm vía bé bụ thế , có cho bé ra ở rể ngoài Hà nội không em ơi :))
Con bé Heo con giống Heo bố quá đi. Mấy hôm nay Thuận Già lại đi đâu không biết nữa :))

doanh_doanh

Member
^_^ heo con xinh quá , ciọp con cũng quá xinh , nhà Doanh toàn hot boy hot gỉl không à :)) .... chăm xây nhà cho tụi no nha Doanh lười lắm đó :)) kaka
hihi, hôm nay công việc tạm ổn ổn mới có thời gian xây nhà, vì lười nhất là cái màn up ảnh đó H. Hi vọng lần này sẽ siêng up ảnh bọn nhóc hơn.

Bei Bei sinh được 1 bé thôi hả c? nhìn yêu quá cơ:x

Mà nhìn bé Heo con giống bố Heo quá, giống cả cái râu dê:))

Nobita làm gì mà chổng mông lên chụp ảnh thế kia8->

Chúc 2 chị e cọp hay ăn chóng lớn nha.
bei bei nó mang bầu và sinh trong thầm lặng đó em, có 1 bé thôi :) nó làm chị bất ngờ phát khiếp, ^^ Cám ơn em lời chúc của em nha.

Sao nói 3 bé, mà trên hình chỉ có 2 bé vậy Doanh Doanh?
Mèo xinh, mèo xinh... mà bé "vân áng" là gái hay trai vậy bạn?
Hihihi, <3 là trái tim đó, nhưng trong diễn đàn không hiện ra đc trái tim như trên FB, bé Cọp là bé mới sinh là con trai. còn bé Heo 4 tháng tuổi rồi, là con gái đó bạn. ^^

he he, Doanh ơi, con Cọp con nhà em xinh quá :x, trộm vía bé bụ thế , có cho bé ra ở rể ngoài Hà nội không em ơi :))
Con bé Heo con giống Heo bố quá đi. Mấy hôm nay Thuận Già lại đi đâu không biết nữa :))
Hihi, cám ơn chị Hoa khen 2 đứa heo cọp nhà em, chắc em cho bé ở trong này thôi chị ơi, có gì em qua thăm đc. ^^ giống hôm trước bạn H có dẫn nobita qua thăm em và cọp con đó, nếu cho cọp con ra HN là không thăm đc rồi...

A.Thuận già chắc bận đi chùa cầu duyên rồi chị ạ :-ss

doanh_doanh

Member
Gửi cả nhà thêm video bạo lực của 2 chị em

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=5MjZYM9zNrQ&context=C394739cADOEgsToPDskIER9FWV9_WHxFsU93IdP2U[/YOUTUBE]

julioboy

Member
chúc mừng em nha doanh! 2 bé xinh quá!đáng yêu quá:x:x:x:x nhìn giềng mèo con quá;;)8->:x chúc 2 bé khỏe mạnh

pjnjn_tuntun

Cọp đáng yêu ghê, xinh ghê gớm,lớn lên thành hot boy r :">,chúc mừng Doanh Doanh có thêm 1 thiên thần nhỏ, nhưng tình hình hiện tại có vẻ Cọp bị chị Heo bắt nạt rồi ;))

phenmaleat

Active Member
Xinh quá màu lông thật đẹp, chúc bé hay ăn chóng lớn ngày càng xinh đẹp khỏe mạnh nha

whitexsnow

Active Member
Chúc mừng chị có cọp con và heo con nhé. Cha con nhà Heo và Nobita thật là sung mãn, quay qua quay lại đã làm cái vèo thế này đây :x:x:x

vo hoang

Member
Gửi cả nhà thêm video bạo lực của 2 chị em

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=5MjZYM9zNrQ&context=C394739cADOEgsToPDskIER9FWV9_WHxFsU93IdP2U[/YOUTUBE]
ác quá nha Doanh chơi mà kiu con heo con lại quằm thang nhóc , ác quá ác quá :)) , nhìn mặt cọp con thấy thương quá , bà heo con bã láo cá gê , nhìn ôm no vặt người ta xuống mà tội cho thằng nhỏ :))

doanh_doanh

Member
Chúc mừng chị có cọp con và heo con nhé. Cha con nhà Heo và Nobita thật là sung mãn, quay qua quay lại đã làm cái vèo thế này đây :x:x:x
Hihi, công nhận cha con nhà nó tốt giống thật em à.

chúc mừng em nha doanh! 2 bé xinh quá!đáng yêu quá:x:x:x:x nhìn giềng mèo con quá;;)8->:x chúc 2 bé khỏe mạnh
Cám ơn anh Chánh nha, em thì ghiền nhóc trắg vàng nhà anh quá, thật đáng đồng tiền bát gạo mà, xinh cực kì...

Cọp đáng yêu ghê, xinh ghê gớm,lớn lên thành hot boy r :">,chúc mừng Doanh Doanh có thêm 1 thiên thần nhỏ, nhưng tình hình hiện tại có vẻ Cọp bị chị Heo bắt nạt rồi ;))
hihi, cám ơn bạn, hiện tại nó bị heo con bắt nạt nhưng nó bắt nạt lại mình nè, ẵm nó lên phái bít ý, nếu ko là nó la làng la xóm, ghét lắm í.

Xinh quá màu lông thật đẹp, chúc bé hay ăn chóng lớn ngày càng xinh đẹp khỏe mạnh nha
cám ơn bạn nhìu, ^^

clip bạo lực quá, nhìn cọp con ngơ ngơ nên bị chị Heo chơi như đồ chơi ý :(, mà bé sinh 7-2 thì hôm nay mới hơn 3 tuần chút mà to con quá :x

Gemma

Active Member
Chúc mừng Doanh Doanh có món quà bất ngờ từ Bei Bei nhé! Đọc mà cũng bất ngờ luôn! Bé Cọp Con lông Red Taby đẹp quá chừng luôn! Một món quà tuyệt vời! <:p8->:x

Tuti2290

Member
doanh doanh ở sài gòn à, đàn 34 của doanh doanh đẹp quá, có sang nhượng em nào ko?

bichdiep

Member
Thích quá là thích chị ơi. Hotboy giờ mới lộ diện nè. Xinh và bụ bẫm quá, trộm vía. Bé được mấy lạng rồi hả chị? Hình như to hơn bọn nhà em mất rùi :(( Chị ơi, em gả Như Ý cho cọp được không hả chị? Chị cho em thông gia nhé

doanh_doanh

Member
clip bạo lực quá, nhìn cọp con ngơ ngơ nên bị chị Heo chơi như đồ chơi ý :(, mà bé sinh 7-2 thì hôm nay mới hơn 3 tuần chút mà to con quá :x
Hihi, video này bé được quay lúc được 18 ngày đó bánhmybo, hiện nay bé đã to hơn 1 tí nữa. Từ lúc mới sinh cọp con đã to đùng rồi vì có 1 mình nên bao nhiu chất bổ của mẹ vào cháu hết, bú cũng 1 mình 6 ti :)) nên có vẻ phổng phao.

Chúc mừng Doanh Doanh có món quà bất ngờ từ Bei Bei nhé! Đọc mà cũng bất ngờ luôn! Bé Cọp Con lông Red Taby đẹp quá chừng luôn! Một món quà tuyệt vời! <:p8->:x
Dạ, cám ơn chị nhe, lúc Bei nó sinh xong đến 2 ngày sau em vẫn cón bất ngờ, giống như trên trời rơi xuống, cảm giác cũng lạ lạ. hihi.

doanh doanh ở sài gòn à, đàn 34 của doanh doanh đẹp quá, có sang nhượng em nào ko?
Cám ơn bạn nhe, mình ở SG, hiện nay mình chỉ gả cọp con thôi vì bé là con trai nên không giữ lại nuôi được :)

doanh_doanh

Member
Thích quá là thích chị ơi. Hotboy giờ mới lộ diện nè. Xinh và bụ bẫm quá, trộm vía. Bé được mấy lạng rồi hả chị? Hình như to hơn bọn nhà em mất rùi :(( Chị ơi, em gả Như Ý cho cọp được không hả chị? Chị cho em thông gia nhé
hehe, cám ơn em ^^ cháu nó được cái ham ăn ham ngủ nên có phần bụ bẫm, chị cũng không biết mấy lạng nữa mà nhìn cũng to to, dạo này mọc răng nhưng vẫn chưa ăn đc thức ăn và chắc bú mẹ không đủ nữa hay sao í mà chị thấy người nó dài ra, hơi ốm đi xíu, không đc tròn vo vo như tuần trước nữa.

Cọp con và Như ý là thật là xứng đôi nhưng nghìn trùng xa cách quá, làm sao bi giờ em ơi =((=((

doanh_doanh

Member
Thêm 1 video clip nữa của sự bạo hành gia đình, huhu...

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=xi7Qxvi6gG4&context=C30f854fADOEgsToPDskKbT0D-rWPLRsZwZVvtL7f7&noredirect=1[/YOUTUBE]