• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

3 bà bầu chào ae Fan Rott

luongthetrung

Năm mới diện mạo mới xin chúc toàn thề ae Fan Rott 1 năm mới An Khang Thịnh Vượng...làm ăn phát tài...Tiền Vô Như Nước...Ra như giọt cafe hehe
Sau đây xin chia sẻ 1 số niềm vui năm mới với ae về 3 bà bầu nhà mình
Xin viết tổng quát về 3 em xxx...time mang thai...đến hôm nay luôn cho gọn :D

Đầu tiên kén rễ FiGHTER GERMAN BLOODLINE

XXX với con gái sophie là con Ukon berega turi hàng ko giấy có nguồn góc :D

Tín từ ngày phối lần đầu đến nay đã 35 ngày

Tiếp theo là chàng trai trẻ thuộc bầy " K " of VNrottweiler
KenBj of VNrottweiler ( nay đã về nhà mình đầu quân)

Đã kết duyên cùng MiNo và Pepsi là con của Neron Black ỉnon ( hàng ko giấy nhưng có nguôn góc ) :D

Ọc ọc MiNo trước

Tín từ ngày phối đầu mang thai 58 ngày

Và còn lại là Pepsi

Tín từ phối đầu đến nay mang thai 38 ngày

Xin hết...:D

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Có tin gì mới chưa chú Trung ơi.........................Hi vọng ae được mùa lúa lẫn mua khoai....Chúc mừng năm mới...Chúc PHÁT TÀI >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

luongthetrung

Có tin gì mới chưa chú Trung ơi.........................Hi vọng ae được mùa lúa lẫn mua khoai....Chúc mừng năm mới...Chúc PHÁT TÀI >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
Mino vỡ chum rồi a 5 bé nhưng em đực lót ổ rồi nên còn 4 công chúa thoi
Pepsi thì bầu 50 ngày rồi tín phối đầu :D vú đã có hiện tượng bọc sữa
Sophie thì 45 ngày vì chưa đẻ đái lần nào nên khó thấy bụng nhưng vú cũng phát chúc rồi :D

doanhcauson

Vietpet sponsor
Xin chúc mừng bạn!!! Đầu năm mà 3 bầy liên tục thì quá may mắn rồi, chúc mấy bé mạnh khỏe và mau lớn nhé...Thân chào.

trantantai

Active Member
Up ảnh đi Trung ới. Chưa kiếm đủ tiền thuê xe nữa nè, chắc hết tháng luôn

rottviet

cac bac cho e hoi o dau co rott cha tot va gia ca cho 1 lan phoi la bao nhieu vay ? E moi tham gia vao linh vuc nay nen chua duoc ro lam.
Cam on cac su phu.