• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 thằng Anh xù nhà tớ suốt ngày đòi người yêu

ttmy2407

Member
cô ơi, mấy bé xinh quá cô ạh. Nhìn như là mèo trong ảnh mẫu í, yêu quá quá thể :X

zyxcba

bạn chủ topic ơi, nhà bạn có mấy em hoành tráng quá, mình thích quá. K bít còn em nào có nhu cầu tìm bạn gái không, miu nhà mình chắc cũng sắp đến tuổi dựng vợ gả chồng rùi, nhưng mà mấy chú tán tỉnh miu nhà mình xấu trai quá, mình chả thích tí nào. Chú nào nhà bạn muốn tìm bạn gái thì cho mình làm thông gia với nhé. YM của mình là yellowbike256, có gì bạn add mình với nhé, để mình hỏi thăm cụ thể thêm. Thanks bạn rất nhièu.

NDKhanh

Member
Hic hic, mình mà ở HN là mang em gái nhà mình đến giao lưu liền á. Thôi hẹn ra tết, mình về sẽ mang em gái nhà mình ra theo đến giao lưu nhé ;))

kindi

mấy bé mèo nhà chị nhìn yêu quá đi mất. :x
em mèo của em cũng đang đến kì tìm bạn trai :-S buổi đêm thỉnh thoảng lại kêu gào phá phách làm cả nhà không thể ngủ được :'( mà xung quanh nhà em toàn mèo ta gầy guộc đói ăn nhìn xấu còi quá :(
Cho em hỏi nhà chị còn em mèo đực nào có nhu cầu gặp gỡ tìm bạn gái ko ạ :x cho bé nhà em nhờ cậy đc không ạ?^^
Bé nhà em là giống mèo xù màu vàng hổ ^^ xinh lắm.
Em muốn cho bé kết hợp với bé đực nào cũng xù màu xám hoặc vàng hay trắng đều được hết ạ ^^ Miễn là mèo giống xù khoẻ mạnh là được ạ.nếu có chị reply lại giúp em nhé với nhé ;-) em đã add ym của chị rồi ạ ^^
Em cảm ơn

Cả nhà yêu mèo thân mến, những bé mèo hiện giờ được 10 ngày tuổi là những đứa con cuối cùng của ku Cháy rồi, em ku Cháy đã tịnh thân nên sẽ không thêm "vợ" hay "bạn gái" nữa đâu.

kemkẹo

Member
^^ đại gia đình nhà kem kẹo đây rồi !!! cô ơi

con mẹ khoai tây này

con mẹ chồn :X

Thanks KemKeo nhé, mấy em của mẹ Khoai Tây giờ được 2 tháng rồi, chắc cô cũng phải chuẩn bị đăng tin tìm nhà mới cho các em thôi. Còn con mẹ Chồn vừa mới mở mắt, yêu xinh lắm lắm ý.

kemkẹo

Member
ui con mẹ khoai tây thì xinh khinh khủng ,còn con mẹ chồn thì thông minh và ngoan chưa từng thấy ^^ yêu hết cô ạ :XX