• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 tác phẩm đáng iu của anh phi công trẻ Natra :x

Đôi lời giới thiệu với các bạn về Natra và Paula nhà mình. Natra mình mang về trong chuyến đi Thái hồi cuối năm ngoái, tính tình rất dễ chịu và ngoan ngoãn,đặc biệt rất dễ nịnh, sau 1 thời gian lạ nhà thì Natra rất quấn người, 1 chàng trai đáng iu ưa nịnh và dễ bị lừa.Natra Đang độ tuổi thanh niên nên rất ham của lạ :)) dù mới mang về 1 thời gian ngắn đã phải lòng ẻm gái già ở nhà. Paula là mẹ của 2 đàn Himalayan trước nhà mình, nổi tiếng ăn tham và chăm con rất khéo. Không chỉ khéo chăm con mà còn khéo lái cả phi công trẻ theo máy bay bà già để rùi tọt ra 2 đứa nhỏ đáng iu nữa. Sau đây là ảnh gia đình nhà meòooo
Bố bọn trẻ

2 mẹ con nhà cháu chụp năm ngoái

Paula và Jenny

3 mẹ con những ngày đầu mới chào đời, chui rúc trong cái nhà bé tẹo nhưng do mẹ các cháu thích nên đành phải chiều

Và giờ các cháu đã mở mắt, ngắm nhìn cuộc đời bằng đôi mắt trong sáng ngây thơ nhất.
Anh cả :x

Và cô em út lắm lời

Loay hoay 1 lúc mới đc 1 kiểu của 2 anh em

Giờ 2 e bé đc 16 ngày rồi, ngủ ít hơn và bắt đầu biết nằm chơi, liếm láp. Thật vui khi nhìn bọn nhỏ lớn từng ngày :x

pe_sushi

Member
trời ơi, bị yêu cái thằng Natra này rồi :x cháu ở đâu thế cho cô đến ôm 1 cái nào >:D<

thuan81

Active Member
Natra bay từ cõi trời xuống,bay xuống Thái Lan thì thế này ;);)

Bay về Việt Nam đến Hà Nội vào nhà của Mama Mai Anh thì ....ôi phèn không:)):)):))

thuan81

Active Member
Tặng mama Mai Anh hình ảnh con gái Jenny bụng mang lùm lùm.....:)):))
có bầu mà ngây thơ chưa nè!điện thoại hò hát ....Ôi gì đây?:)):))

Có bầu nhớ mẹ hiền mama Mai anh

D_P_HOA

Active Member
He he, hôm nay mới ra mắt đấy >:D<. Mẹ con nhà này toàn chọn lúc nửa đêm gà gáy thôi:)). Xinh lắm em ạ :x:x:x. Bõ công mẹ MA thức cả đêm chăm nhé :x:x:x

D_P_HOA

Active Member
Tặng mama Mai Anh hình ảnh con gái Jenny bụng mang lùm lùm.....:)):))
có bầu mà ngây thơ chưa nè!điện thoại hò hát ....Ôi gì đây?:)):))

Có bầu nhớ mẹ hiền mama Mai anh

Nhà mình thì bỏ bê:p, chuyên môn đi hóng nhà hàng xóm là sao , là sao ..............:D

vo hoang

Member
ôi ::x con bé tam thể xinh phải biết luôn :x:x:x:x , chết vì iu mất rồi :):):)>:D<

Linhmu_93

Active Member
Chúc mừng những thiên thần đáng yêu của chị nhé :)
Chúc các cháu hay ăn chóng nhớn và sau này xinh đẹp như mẹ Paula và phong độ như bố Na tra :) hôm nào phải bám càng cô Hoa đến nhà chị chơi mới đc!

nhà các chaú chật chôi lắm, nhung rất vui mời mọi người đến thăm.
lần này sinh các cháu là sự vất vả của cả mèo mẹ và mẹ nuôi, vì mèo mẹ bụng bầu to quá, làm mẹ nuôi hí hửng sẽ có 3-4 dua meo con, nên dù đẻ xong 2 đứa nhưng bụng vẫn to quá, làm mẹ nuôi thức cả đêm ngồi chờ, may có chị Hoa thức cùng e hihihi, e fai cảm ơn c rất nhiều :x
a Thuận: hôm qua xem lại ảnh của Jen, mới năm ngoái còn lon ton ở nhà e mà giờ sắp làm mẹ rồi, bố chồng chăm con khéo quá đấy nhé, chồng hư bồ bịch tùm lum nhưng đc bố chồng tốt kéo lại :))

D_P_HOA

Active Member
nhà các chaú chật chôi lắm, nhung rất vui mời mọi người đến thăm.
lần này sinh các cháu là sự vất vả của cả mèo mẹ và mẹ nuôi, vì mèo mẹ bụng bầu to quá, làm mẹ nuôi hí hửng sẽ có 3-4 dua meo con, nên dù đẻ xong 2 đứa nhưng bụng vẫn to quá, làm mẹ nuôi thức cả đêm ngồi chờ, may có chị Hoa thức cùng e hihihi, e fai cảm ơn c rất nhiều :x
a Thuận: hôm qua xem lại ảnh của Jen, mới năm ngoái còn lon ton ở nhà e mà giờ sắp làm mẹ rồi, bố chồng chăm con khéo quá đấy nhé, chồng hư bồ bịch tùm lum nhưng đc bố chồng tốt kéo lại :))
Hi hi, chị thì có làm gì đâu cơ chứ :)), à sao em không up cái Video bon nhỏ nó gào to tướng lên ý :) .
Mà hôm qua nói đên nhà em mà có tên nó dám nói xấu em đó :)). Nó kêu chị là đên nhà Mai Anh phải uốn người lắc qua lắc lại để đi mới đếu em ạ

thuan81

Active Member
Mai anh ơi!em đừng có hiểu nhầm chị Hoa tốt thê!:">:"> chị ấy ngượng mất
Thức suốt đêm với em vì chí ấy không ngủ được với lý do thầm kín .....không thể tâm sự cùng ai :)):)):))
chỉ có 1 người và chị ấy mới hiểu thôi ;);):-o:-o;;);;);;)

c ơi, lên nhà e coi như là tập thể dục, leo cầu thang í mà, chỉ sợ c đến 1 lần rồi nghiện mất thôi :))
A Thuận ơi, a ở xa mà thấu hiểu lòng chị Hoa thế, hay a là người đó =))

Linhmu_93

Active Member
Thức suốt đêm với em vì chí ấy không ngủ được với lý do thầm kín .....không thể tâm sự cùng ai :)):)):))
chỉ có 1 người và chị ấy mới hiểu thôi ;);):-o:-o;;);;);;)
=)) người nào đấy a Thuận "già" ơi? A cứ nói lấp lửng làm mng tò mò ;;)

Linhmu_93

Active Member
c ơi, lên nhà e coi như là tập thể dục, leo cầu thang í mà, chỉ sợ c đến 1 lần rồi nghiện mất thôi :))
A Thuận ơi, a ở xa mà thấu hiểu lòng chị Hoa thế, hay a là người đó =))
Chị Mai Anh ơi! Nhà e cũng ở tầng 6, mỗi lần có khách đến chơi la em ngại nhất khoản xuống mở cửa =)) hí hí..... E thích qua nhà chị chơi trc là ngắm mèo, sau là ngắm chủ xinh đẹp ấy chứ ;;) ;;) có khi nịnh nhiều lại xin được con mèo... Hê hê.....

D_P_HOA

Active Member
chỉ có 1 người và chị ấy mới hiểu thôi ;);):-o:-o;;)
óe >:)>:)>:), sao có đưá em trai nó hiêủ mình thế không biết 8-}. Mơì nè ~o).

Liêụ hồn đó =; về chuẩn bị đào hang đi là vưà . Hè này mà chị vào là chết vơí chị đó :-t:-t:-t

thuan81

Active Member
=)) người nào đấy a Thuận "già" ơi? A cứ nói lấp lửng làm mng tò mò ;;)
hehe thì cũng gần như chuyện tình củm của natra đấy em à :)):)):))
anh nghe giang hồ bảo thê!
8->8-><):)<):)