• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 Rốt nhà mình

Hoangminh

Member
To anh hungtrung yen: Có mấy cái ảnh post trùng anh xoá hộ em cho nhẹ với. Em vào topic mà ko tìm thấy chỗ nào có công cụ sửa bài để xoá 2 cái ảnh trùng cả. Thank

To anh hungtrung yen: Có mấy cái ảnh post trùng anh xoá hộ em cho nhẹ với. Em vào topic mà ko tìm thấy chỗ nào có công cụ sửa bài để xoá 2 cái ảnh trùng cả. Thank
OK nhất trí như bản kẽm,nếu em cảm thấy chưa ưng ý ở phần nào cứ PM anh sửa cho./.

Mat_lua

Con này cực khoẻ! mỗi tội không được to lắm vì hồi nhỏ bị đường ruột! Con Zắc sau này chưa chắc khoẻ bằng con Rốt đâu H.A nhỉ!? mà quả mắt thằng Zắc trông mất hết cả đẹp đề nghi H.A cho em nó đi thẩm mỹ phát đi!

Hoangminh

Member
Đợt trước mắt nó ra gỉ nhỏ nước muối nó bị rộp mi mắt bây giờ chẳng thấy nó xẹp xuống chắc là thành chai rồi

Cu Zắc nhà bác hôm qua sau khi tụi em về nó có làm ăn đc gì không bác.
Cứ kiểu này không biết bao giờ em nó mới nếm mùi đời đây nhỉ. Của sơi tận miệng rồi mà ....chậc chậc....uổng quá hihihihih :))=))

Hoangminh

Member
Chẳng ăn thua gì , con đực cứ đến gần con cái là con cái nó cắn nên nó lại thôi ( thằng này dại sợ con gái quá). Nhưng mà vừa hỏi tư vấn rồi được thàng cu em đã từng buôn bán chó phán cho 1 câu xanh rờn: anh tưởng dễ à dễ thế làm gì có chuyện chúng em đi đỡ cho chúng nó 1 lần mà được 500.000 đ- bó tay. Nhưng mà nó chỉ cho cách rồi: chủ chó cái giữ đầu con chó cái. NGười thứ 2 kê 1 chân dưới bụng con chó cái và hơi nâng 2 chân sau con chó cái lên. Thế là ổn long ah. Lần sau mà.... phải a lô cho nó đến tư vấn mới được. Mà nếu 2 người chưa ổn thì người thứ 3 sẽ trợ giúp cho con đực. Nó bảo con đực chưa quen nhất là lần đầu không đơn giản đâu, trước nó phải tập cho chó nhà nó mãi:D

Thanh_arch

Member
đâu mà... cái quan trọng là đúng ngày chịu đực của con chó cái thôi. Cu bill nhà em cách dây mấy tuần em cũng cho "đục" phát.
Lúc đầu cu cậu hig hục mãi chẳng biết đục vào đâu. cuôi cùng thì cũng ok.

boxich90

Member
Mình rất ấn tượng với màu vàng thật dậm và rõ của cả 2 em Rot nhà bạn,dẹp lắm nhưng mà mình thấy chân của mấy em nó có vẻ hơi yếu,ko biết có phải do bạn ít cho em nó vận dộng phải ko??

Hoangminh

Member
Hai con này ban ngày thả trong sân tầm 30m2, đêm thì xích và rất ít khi được dắt đi chạy- hầu như là không dắt đi chạy bao giờ

Hoangminh

Member
hai rốt nhà mình vượt lũ ở yên sở

mấy ảnh 2 chú nhà mình trong đợt lũ vừa qua ở Yên sở. Thềm nhà mình cao hơn đường 1 m mà lúc nước lên cao nhất chỉ thấp hơn thềm có 3cm
[/URL][/IMG]

Hoangminh

Member
sân nhà giờ thành bể nuôi cá - nguồn lương thực dự trữ chính trong ngày lụt, đường là sông sân thành hồ nước