• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 mẹ con Mèo và ...Thỏ

khanhduy79

Member
thấy con mèo con đc gần tháng tuổi bị mất mẹ từ nhỏ suốt ngày lủi thủi 1 mình nghĩ tội tội nên mình đi mua thêm 1 con thỏ cái làm mẹ cho nó, 2 bé chơi với nhau rất vui ạ 3:-O,khổ mỗi cái con mèo toàn cắn hết lông con thỏ còn con thỏ thì cứ nằm im cho nó cắn :-ss
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=Xc1l8XYUwII&list=UUdk1dk3Qma5YFYtArFOugiQ&index=1&feature=plcp[/YOUTUBE]

Linh_lady

Member
Biết nói thế nào bây giờ nhỉ?
Bé meò nhà bạn rất hiếu động và Thỏ thì quá hiền chăng?
Nếu được thì bạn nên kiếm thêm bạn cho mèo là 1 bạn mèo khác,như thế các cháu phá cùng nhau sẽ vui hơn8->
Còn Thỏ nói gì thì mình cũng thấy là không nuôi thỏ cũng mèo được,Thỏ đi vệ sinh có lấp không?sau này nó sẽ ảnh hưởng đến mèo đấy.

Chúc 2 bé luôn khỏe và vui vẻ:x

bdlinh87

Member
Đúng là bọn thỏ bao giờ nó cũng lành lành thế, còn mèo con thì như lũ giặc ấy. Tìm thêm 1 em mèo nữa cho nó phá nhà cùng nhau cho nó hoành