• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 em Dogo Argentino nhà mình

jenny_Q

Vietpet sponsor
Trời nóng quá mà không có thời gian cho các em ý đi bơi nên đành tự xịt nước tắm tại nhà luôn...
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=xyrGUcML1bw&list=FLe-y7s38kf6ttrPc8Unt-UQ&feature=mh_lolz[/YOUTUBE]

mr.vinh

Member
Em cũng có 1 Dogo cái, hôm nào rảnh rỗi anh em minh giao lưu nhé .

jenny_Q

Vietpet sponsor
nhìn mê quá. Ko biết giá em nó tầm bn vậy ?
giá của các em này là vô cùng....Nhưng chắc sắp tới mà có đàn dogo sinh sản tại Hà Nội chắc là sẽ bán giá hợp lý cho anh em cùng chơi...

jenny_Q

Vietpet sponsor
Thời tiết đổi gió bé Dogo nhà em cứ đòi lên đệm nằm thế mới đểu. Đuổi mãi không chịu xuống thôi thì tiện tay làm vài kiểu mọi người cùng ngắm hihi.:x

Hung.tinhyeu

Active Member
Thời tiết đổi gió bé Dogo nhà em cứ đòi lên đệm nằm thế mới đểu. Đuổi mãi không chịu xuống thôi thì tiện tay làm vài kiểu mọi người cùng ngắm hihi.:x

Nhìn Boom dạo này ra dáng quá đ/c cháu ơi, hôm nào rảnh cho nó qua nhà chú chơi nhá.

Harmonie

Member
Niềm mơ ước..............bao giờ có chó con bác nhỉ............
Tìm lâu lắm rồi giờ mới thấy

jenny_Q

Vietpet sponsor
Niềm mơ ước..............bao giờ có chó con bác nhỉ............
Tìm lâu lắm rồi giờ mới thấy
Bao giờ có thì mình sẽ đăng lên diễn đàn để mọi người biết và cùng chung vui.

mr.vinh

Member
Ông anh ỉm hàng kinh quá, post thêm ảnh cua Boom nưa đi anh ơi. Mà đàn chó con gần 1 tháng tuổi rồi mà anh không post lên luôn à chú Hùng nhỉ :))

jenny_Q

Vietpet sponsor
Ông anh ỉm hàng kinh quá, post thêm ảnh cua Boom nưa đi anh ơi. Mà đàn chó con gần 1 tháng tuổi rồi mà anh không post lên luôn à chú Hùng nhỉ :))
Vinh ơi em chưa biết tin gì à. Hôm nào lên hỏi chú tuấn silk xem chú nhìn thấy gì =)).