• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 con giặc nhà em.ng ta bảo xoáy thái.ae giúp em nhận xét vssss

Mr Lab

Member
bạn xoay lại hình đi, nhìn vẹo cả đầu nên lúc ngẩng lên ko nhận xét nổi nữa! nhưng chó nhà bạn không phải xoáy thái đâu.

nguyenducminh63

Active Member
Không phải chó xoáy Thái. Bạn nên xoay lại ảnh thì mọi người mới nhận xét được :).

Con vện có đôi mắt nhìn quá ngầu chắc giữ phải biết minh thích đôi mắt ấy. Chúc mùng bạn có 2 em rất đẹp.

Vâng anh.con vện giữ kinh khủng.mà còn bướng nữa chứ.giốg cái mà giữ hơn cả con đực vàng của em .

nduy

Member
đẹp đấy quân ạ, hôm tới of hoặc anh e giao lưu, e phải tham gia đóm vợ chưa cóm con cũng chưa m phải tranh thủ giao lưu vơis anh e đi nghe e.

nduy

Member
hôm qua anh uống say quá hôm nay mới tỉnh được, viết chữ thiếu dấu lung tung quá hi,

Ok a duy ơi.bữa nào ae. OFF a alo e nhá.hehhe.e cũng mun đi nhắm nhưng tự dung dinh việc đột xuất mới bùn ,hihi.thui cố gắng lần sau e nhất đinh tham gia ^^

nguyenducminh63

Active Member
Bạn cho hỏi hai em này bao nhiêu tháng tuổi, chiều cao, cân nặng ra sao? Em Vàng là đực, em Vện là cái đúng không bạn?

Đúg rồi bác a.em vàng đực vện cái.2 con này chắc tầm 6,7 tháng j đó ạ.cháu chỉ nhớ con vện kém con vàng 1 tháng.mới hôm vùa rồi cháu cân con vang dc 15kg.vện 13kg.còn chiều cao cháu chưa đo.do k bít đo ạ,hihi.bác minh đức xem hộ cháu xem 2 em có ổn k ạ.