• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 con bulldog cùi nhà em...

vợ chống cùng màu lông với nhau nếu xinh con thì đẻ ra một bầy con tuyệt đẹp nhỉ mà em nào là chồng em nào là vợ vậy bạn

TheQuang

Member
Trông mặt em nó ngầu quá bác bulldog FAT ạ ! Không lâu nữa đâu , bác sẽ sở hữu một bầy baby dễ thương cho mà xem ...

:):)chào anh the quang,cám ơn anh đã có lời khen mấy chú cún nhà em,...nhưng mà không khéo không lâu nữa em nó có baby thì...quả thật chắc là phải nhờ bác tư vấn dùm em ạ:D:D

lâu lâu update vài phát cho đỡ buồn hihi:):)

còn đây là 2 em thị mẹt nhà ái-armani:

còn đây là em angel :

1stLady

Member
Khoái con xe phía sau ah - khi nào chán hú anh nhé.
Vợ chồng 2 em Bull này đã làm lễ cưới chưa đấy? Khi nào em gái "nở hoa" tổ chức đám cưới cho chúng nó đi - chắc được vô kỷ lục VP đó - hihi.

Vợ chồng 2 em Bull này đã làm lễ cưới chưa đấy? Khi nào em gái "nở hoa" tổ chức đám cưới cho chúng nó đi - chắc được vô kỷ lục VP đó - hihi.
chắc tới đời con cháu của em nó cũng chưa chán đâu anh VÂn...hehehe..àh mà chắc khi nào tới ngày lên giống em bull cái....chắc mang qua anh sơn...nghe nói em MARCO sắp về mùh!!!:D:D

:D:D chắc cũng lâu mới chán anh VÂn ơi!!! hehehe còn cái R50 ở nhà kìa anh khi nào anh ghiền quá qua anh em mình nhậu luôn hehehe........
nghe nói anh sơn sắp ẵm em MARCO về mà...đợi khi ấy...con bulldog cái ở nhà lên giống em mang sang gã luôn:D:D:D

1stLady

Member
Thế nghĩa là cho con đực bị cắm sừng hả - haha.
R50 Nha Trang là sao - có kèo bán hay sao thế?

Thế nghĩa là cho con đực bị cắm sừng hả - haha.
R50 Nha Trang là sao - có kèo bán hay sao thế?
cắm sừng là cái chắc!!:D:Dem nói thế anh cũng hiểu...hihihi..tại vì thương yêu nó nên để nuôi luôn...pet mà anh:):) không quan trọng...
anh nói R50 nha trang nào??..

ai-armani

Member
ac ac ! ông ơi tự nhiên có hình chó tui trong đó nữa hả ????? potay potay
Tặng ông thêm mấy tấm nè

:D:D hờ hờ...thấy ghiền quá pót luôn...làm dữ vậy pa... mà angel đẹp quá,nhìn ai mà không biết chó ông... hehehe:D:D

gocphoxua

Member
Hahha ! Nhìn mặt chú Ái đi phối chó mà cứ như là đi gi... phối ấy ! Phối cùng lúc 2 em mới kinh ! Bà con chuẩn bị đón 2 bầy con xinh xắn của Tiger nhé ! NamBMW nhiệt tình với Ái quá đấy ! Hehhe!

:D:D
Hahha ! Nhìn mặt chú Ái đi phối chó mà cứ như là đi gi... phối ấy ! Phối cùng lúc 2 em mới kinh ! Bà con chuẩn bị đón 2 bầy con xinh xắn của Tiger nhé ! NamBMW nhiệt tình với Ái quá đấy ! Hehhe!
hohoho ái chà anh long làm lộ bí mật hết rồi...:D:D mà mấy bữa chở tụi nó đi ấy ấy...Ku ái làm như vợ đi đẽ không àh anh long hahaha
:D:D:D

cunxinh

Member
Em tưởng tắm xong phải sấy khô chứ không sợ nó bị cảm lạnh mà bác lại đem đi phơi nắng à ??? Lần trước em cũng nhìn thấy bầy lợn nhà anh Ái rồi . Hẹ hẹ xinh lắm . Thế mà lần này bác Ái làm nguyên 2 bầy thì chăm mệt nghỉ . Lần trước được 6 nhóc không bít lần naỳ được mấy đây . Nhìn thấy nhà ai cũng có baby mà thèm .