• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 chú chó nhỏ Bắc Hà nhà em xin được tham gia :)

htrung

Member
Đúng rồi bạn ah, trước mình có 1 chú lông dài nữa nhưng mà chúng nó cắn nhau chí choé suốt ngày nên mình đã chuyển cho 1 người khác nuôi

ngoc khoa

Member
ẹc !! sao lông không xù nhỉ ??? nhưng mà nhìn cũng gớm đấy, à Trung ơi cún H'mong lông dài đâu rồi ....
To:hthuy anh định ghé thăm anh em một chút nhưng lại không kịp , tiếc lắm nhưng đành bó tay . Thui để lần sau ( mà sắp vào đông rồi nếu còn muốn tìm bắc hà thì chuẩn bị hôm nào lên anh em mình đi một chuyến nhé )

hoangthuy

Member
ẹc !! sao lông không xù nhỉ ??? nhưng mà nhìn cũng gớm đấy, à Trung ơi cún H'mong lông dài đâu rồi ....
To:hthuy anh định ghé thăm anh em một chút nhưng lại không kịp , tiếc lắm nhưng đành bó tay . Thui để lần sau ( mà sắp vào đông rồi nếu còn muốn tìm bắc hà thì chuẩn bị hôm nào lên anh em mình đi một chuyến nhé )
quá hay,có gì em sẽ alo trước cho bác.Hẹn bác ở trên Lào Cai nhé