• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 cậu nhóc đầu tiên của Gấu - Hóc Môn

ttpds82

Member
Chúc mấy bé ăn mau chóng lớn, chúc mừng Tài với Hiền nha, mấy nhóc dễ thương lắm !

kieukhanh

Member
Gấu mẹ sinh Gấu con nhìn Gấu quá <:p
A.Tài chụp hình ngày càng lên tay.Ảnh cuối bé đó hình như chưa tắm...Cuối tuần ghé nhà em chở thùng bia về tắm bé nó sạch sẽ nhé =)) =)) =))

becausepassion

Gấu mẹ sinh Gấu con nhìn Gấu quá <:p
A.Tài chụp hình ngày càng lên tay.Ảnh cuối bé đó hình như chưa tắm...Cuối tuần ghé nhà em chở thùng bia về tắm bé nó sạch sẽ nhé =)) =)) =))
chở thùng bia rửa nó nhớ hú em với nha =))=)):x:x:x

bevy2002

Member
nhìn 2 gấu con thấy dể thương quá làm a thấy nôn nao, mong sao mấy bé nhà a nhanh đến ngày tung tăng mới thấy đã. Hiền cố gắng chăm mấy bé cho tốt nhé. chúc mấy bé mau lớn để giống gấu mẹ nhiều hơn

trantantai

Active Member
nhìn 2 gấu con thấy dể thương quá làm a thấy nôn nao, mong sao mấy bé nhà a nhanh đến ngày tung tăng mới thấy đã. Hiền cố gắng chăm mấy bé cho tốt nhé. chúc mấy bé mau lớn để giống gấu mẹ nhiều hơn
Mấy bé nhà anh thì số 1 rồi, hy vong có tài chính khi đó sẽ làm 1 em. Mấy bé 40 ngày được 3kg rồi đó anh. EM đang chưa có cho ăn nhiu, chủ yếu là bú thôi.