• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 cô con gái diệu nhà Black Cat

ecklee

Member
2 em này mèo cái mà đẹp hơn cả mèo đực
ôi mình đúng là ếch ngồi đáy giếng, bấy lâu nay nhìn bóng đèn mà cứ ngỡ là mặt trời.
Sao chị không up mèo nhà chị đi :(
em chỉ chết mê chết ngất vì mèo nhà chị thôi ý :((

cun0206

Member
Theo ý kiến của em thì phải trao cho 2 chị em nhà này dnah hiệu Hoa Hậu Thể Thao
Nhìn bà chị trông như vận động viên bơi lội
[/QUOTE]
Còn cô em trong như vận động viên đấm bốc ấy nhỉ:p

Anh cho e hỏi khi anh mới mua cái bình uống nước về mấy đứa có biết uông không hay phải dậy chúng nó từng tý 1, mèo nhà em lớn rồi liệu chúng có quen được không anh >:D<

meo ngocxjt

Member
em chưa bao giờ được nhìn mèo đẹp như thế =P~,cảm ơn anh đã chia sẻ cùng mọi người^^chúc 2 đứa mạnh khỏe,học giỏi :-x,hihi

doanh_doanh

Member
:))Haha xưa rồi Nam ơi!mấy tấm ảnh này anh post tùm lum hết luôn rồi!...em chụp ảnh mới đi :))
Lâu lắm rồi anh chưa thấy hai bé nó!
Đừng bảo Nam ém binh nha!mai mốt post cùng lúc hai đàn baby xinh đẹp là anh ra thẳng đó cướp hàng đó nha!:))
Nghe đâu Nam đang đón một hot boy CFA về làm chồng cho hai cô công chúa này thì phải?:-$
Nhưng cũng có nguồn tin là chỉ làm chồng sau khi hai công chúa sinh baby:Vì hiện tại có thể hai cô này đang mang trong cơ thể một lũ tinh binh himalaya:thingking:
:beer
Ack ack, cái gì mà lũ tinh binh nghe thấy ghê quá a ơi T_T

Anh Nam hôm nay sao có nhã hứng post hình con gái thế ^^ nhưng hình mày cũ rùi, hehe, chụp hình mới đi thôi.

2 chị em giống thúy kiều thúy vân quá, sắc đẹp nghiêng nước nghiêng thành :))>:D<

doanh_doanh

Member
2 em này mèo cái mà đẹp hơn cả mèo đực
ôi mình đúng là ếch ngồi đáy giếng, bấy lâu nay nhìn bóng đèn mà cứ ngỡ là mặt trời.
Hài quá nha cô kia :))

Nhưng mà công nhận 2 bé nhà a Nam nhìn manly thật, hehe ^^ đấu gấu nữa.

2 bé mèo xinh quá, bảo sao kén chồng gê thế hjhj bạn nhớ up tiếp hình của các bé lên nhé để ace VP lại được ngắm mòn mắt >.<

Mèo ơi là mèo, đẹp vừa thôi chứ, đẹp hết cả phần mèo khác thì chịu làm sao đc :((

maihuongt91

Member
Anh bận quá, mang về từ khi bọn nhỏ bé xíu mà bây giờ mới post lên được, cảm ơn mọi người đã quan tâm.
Cái bình nước anh mua ở Trường Chinh, cho bọn nhỏ uống nước trong đó cho đỡ bị ướt lông, vừa sạch sẽ vừa hiện đại hehe
thank anh nhé..mèo nhà em để cho bát nước mà hok bao h uống, cứ liếm liếm nước ở vòi nước i..bh biết có cái này rồi mua cho nó..hay quá..mèo nhà a đẹp quá đấy...đẹp hết phần các bé mèo vp r

Black Cat

Member
Bọn nó uống trong bình từ bé quen rồi, em cứ xích nó ở một góc, thỉnh thoảng ấn mõm nó vào cái vòi, nước chảy ra nó sẽ liếm thôi. Làm vài lần là quen, sau chỉ thích uống nước trong đó, vừa không vị ướt lông, vừa lịch sự

Jung YoonHee

Ý ~~~ Đáng yêu quá đi, 2 chị em mèo nhà này thật bụ bẫm và siêu dễ thương nha.
Nhìn ảnh thôi mà mình muốn ôm nó quá đi ~~

Link Map

Member
Xinh quá đi mất, thích 2 đứa này từ lúc xem topic tuyển vợ của anh Thuận.Cô em nhìn như có lông mi cong í nhờ.yêu!yêu!

suki8x

Member
đúng là người sao tên vậy
bé nào cũng xinh đẹo ngời ngời
phải chọn đức lang quân xứng đáng mới được

Black Cat

Member
Sau một thời gian dài tìm kiếm chàng rể.Chàng rể này chúng nó đã quen nhau từ hồi đi du học.Tại vẫn còn trẻ ham chơi nên bố cháu phải sang giục mãi mới thèm về làm đám cưới.Tuy ham chơi nhưng được cái học rất giỏi nên trước khi về nước cháu nó cũng đã tốt nghiệp và được tặng bằng khen ạ.:D

Chân dung cháu nó đây ạ

Đây là hôm cháu nó nhận bằng khen thi tốt nghiệp ngày 27/28 tháng 11 năm 2010

Nghe nói ở bên Việt Nam có nhiều con gái đẹp nên đứa cháu của chàng rể cũng đòi theo về luôn ạ::D

vits2be

Member
Hix ! Một mình chàng rể đã đủ chết các cô gái đẹp đằng này lại lôi nhau cả cháu chắt về thế này thì sống làm sao được. Chúc mừng Black Cat có các hot boy hot girl đẹp quá :love struck::love struck:

thuan81

Active Member
Nhìn mèo em mèo này không có điểm nào chê cả Nam à!:love struck: đẹp quá dã man !nét mặt hài hòa,gương mặt tròn và đều từng gốc cạnh,cặp mắt thì to tròn đều :love struck:,lông mềm mượt
Phải nói là trên cả tuyệt vời
1 phiếu cho sự bình chọn hotboy mèo vietpet
chúc mừng Nam với đàn mèo xinh đẹp ,chúc mừng hội mèo Hà Nội
có thế này mới có thể mở mang tầm nhìn !xinh rất xinh
Từ nay không cần phải nhìn mấy em mèo như thế này trên web nữa,mà có thể gặp được bên ngoài ,có thể sờ được.....chúng ta thật sự đã sở hữu được em mèo đẳng cấp QUốc Tế
chắc phải bay ra Hà Nội nựng ké thôi Nam ơi hihi
ước mơ sau này có thể đón 1 bé như Nam vậy !
Ước mơ Mèo Việt Nam mình sẽ tòan mèo thuần chủng sẽ đẹp đẳng cấp như thế này chắc không còn xa nữa....
Nam là người tiên phong đó :D
:beer:beer:wel:

Black Cat

Member
Cảm ơn Đại Gia Bến Tre nhiều nhé!Riêng Đại Gia Thuận mà ra ngoài Hà Nội sẽ có xe đưa xe đón tận sân bay luôn.>:D<

gàsiêunhân

Active Member
2 em mèo cái đẹp dã man, còn đẹp hơn mèo đực Gaston, bây giờ lại thêm 2 em đực này nữa, chẹp chẹp, số 1 rồi

Bóng đèn chỉ còn là đom đóm thôi :))
Nhìn mèo Cfa đúng là đẳng cấp thật, khác hẳn.
A Thuận ơi, ước mơ về mèo thuần chủng e nghĩ là vẫn xa lắm, vì đa số đều thích rẻ mà đẹp mà, chứ k muốn bỏ ra 1 số tiền lớn để có đc 1 con mèo thuần chủng đâu. Mong là họ sớm nhận ra sự khác biệt khi được tận mắt thấy vẻ đẹp của mèo thuần chủng.