• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

1 vài tấm hình bé nhà em, xin gia nhập CLB AM Bully

nghe nói bạn đang tìm mua 1 em cún vàng , bạn có ở hà nội không, mình có ông chú có 1 đàn mới đẻ rất đẹp. nếu muốn biết thêm chi tiết alo vào số dưới cho mình .<:p
đàn này của bạn có em nào màu vàng ko,

chekute

Member
đàn này của bạn có em nào màu vàng ko,
tôi cũng không rõ hình như là có 2 em cái vàng thì phải , bạn thích vàng thế à ,
nếu thật sự thích sở hữu 1 em như bạn mong muốn , thì cái giá nó không rẻ đâu , đàn này cũng mới đẻ cũng được 1 tháng rồi , nêu muốn sở hữu thì alo vào số dưới cho tôi , nhanh chân không hết.;)

vàng có yếm trắng trc ngực như con chó của bạn là được rồi, nếu giá cao quá thì đành chúc các bé tìm được chủ tốt vậy :D

chekute

Member
vàng có yếm trắng trc ngực như con chó của bạn là được rồi, nếu giá cao quá thì đành chúc các bé tìm được chủ tốt vậy :D
Tôi cũng không rõ đâu nhưng chắc giá cũng mềm hơn bé của tôi thôi nếu bạn muốn đến xem thì alo tôi đưa số nhé.

chekute

Member
Sau 1 thời gian dài vắng bóng và nay em quay trở lại và lợi hại gấp nhiều lần :))
, tai đã lành và dưới đây là 1 vài tấm chụp khi em đang ở tháng thứ 5 :X , cả nhà ai yêu ai ghét cứ xả hết mình nhé :))

ACE ở CLB ai biết úp ảnh cho to ra xin chỉ em với :D

Ngon lành phết nhỉ he, cuối tuần mang ra show đi xem xế nào đã. Tiền thì anh kô thiếu nhưng em phải hết bệnh anh mơi yên tâm :)):)):))

chekute

Member
Ngon lành phết nhỉ he, cuối tuần mang ra show đi xem xế nào đã. Tiền thì anh kô thiếu nhưng em phải hết bệnh anh mơi yên tâm :)):)):))
Đâu sẽ vao đấy thôi mà , qua tháng thứ 6 là lên lên lên =))