• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

1 Số mèo nhà mình để mọi người xem thử

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
to I'm Neko: sẵn sàng tham gia thôi :D

to livelyandlove: Thế đôi mèo anh của bạn đã có baby chưa? Nếu có tiện thể bắt cóc luôn :))
Hehe sao mà tớ thích cái nick của ấy thế:D, không đặc biệt lắm với tớ nhưng tớ cứ thấy ... thích thích ý:D, chắc tớ bị hâm hâm rùi:p. Hình như Dakoto Tran chưa đi off mèo hôm nào nhỉ, hôm nào off thì đi đến chơi với cả nhà đi, tiện thể lên kế hoạch bắt thằng bánh dầy cho 4 Ocean luôn:)) (up từ 3 lên level 4 rồi:D).

Hôm nào có off vậy bạn? Hôm nào sắp có thì pm chó mình nhé... Mình cũng yêu mèo lăm... có gì đội 4 Ocean bắt cóc vài em :D

to I'm Neko : cái nick đấy hơi bị nhiều y nghĩa đấy :p. Nghe nick có thể nghĩ ngay đến sự đáng yêu, dễ thương của mấy con vật => chủ nhân của chúng cũng ............ :"> . Ko biêt nick của bạn là gì để khi nào add nói chuyện nhỉ :X

*piru*

Member
ôi mèo xinh quá ^ ^ không hiểu giờ nhà bạn còn bé baby nào của hai bố mẹ mèo này không, mình rất muốn qua xem :) bạn trả lời mình sớm nhé

Khủng long

Active Member
Hehe sao mà tớ thích cái nick của ấy thế:D, không đặc biệt lắm với tớ nhưng tớ cứ thấy ... thích thích ý:D, chắc tớ bị hâm hâm rùi:p. Hình như Dakoto Tran chưa đi off mèo hôm nào nhỉ, hôm nào off thì đi đến chơi với cả nhà đi, tiện thể lên kế hoạch bắt thằng bánh dầy cho 4 Ocean luôn:)) (up từ 3 lên level 4 rồi:D).
KL ở xa , thế có cho KL nhập hội để thành hội "NGŨ LONG..." đi bắt mấy thằng "mặt mẹt" này không ? nhìn chúng mê ly quá . Bạn livelyandlove nhớ chụp nhiều hình cho cả nhà chiêm ngưỡng các em với nhé .

Trước còn ảnh mấy đàn mèo con nhà đẻ nhưng hôm làm lại máy tính mất hết chỉ có mỗi mấy ảnh chụp các em nó hôm trước :D . Còn ảnh em mèo Bắc Kinh nhưng chưa đưa lên để mọi người xem . Mình sẽ đưa lên trong time gần nhất :X:X:X

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Hé hé tuần sau đi off đấy Lively ơi:D, hà hà thế là chị KL lại xin gia nhập vào hội Ocean của em rồi, hị hị, để CN tới em bắt một thằng về gửi vào cho chị nhá:p. Lively ơi off nhớ đi nhá:love struck:, nick YM tớ có ngay ở trong Hồ sơ cá nhân mà:D.

Em mèo này mấy hôm nữa đem tặng rồi post lên nhìn lần cuối với để mọi người nhìn em nó chút :((

Diepmeo

Member
Ôi xộ ôi bé này xinh quá, yêu ơi là yêu, nhìn cái miệng đỏ chót của nó kìa, thơm bé 5 cái nhé, (4 cái vào chân tay, 1 cái vào mũi) ^^

gacongnghiep

mình rất thích loại mèo này, trông nó bản lĩnh và ngạo nghễ nhờ. Con này mà lườm ai thì phải biết