• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

1 số hình ảnh Pitbull " Phích + Hương "

ductina

Member
pot lên youtube rồi copy đường link vào là được mà em.anh mới làm như thế xong.em vào (Sự lựa chon hoàn hảo của) bài của anh xem thử nhé.

được khoảng 2 tháng thôi ^^ hôm nào rảnh mình up video cho anh em xem. Bây giờ mạng chậm post khó lắm
Được thế thì còn gì bằng :x:x:x em nghe nói con Cháy đấy là thủ lĩnh của 1 trại chó ở HD . Thế mà bị em Phích nhà Bác quật được , chứng tỏ trình của bác phải hơn cái trại đấy rồi ;)

hamhochoi

Member
Cám ơn các bác nhé ^^ mình cũng mới vào diễn đàn tham gia nên ae cứ góp ý nhé ^^

hamhochoi

Member
bạn cứ xem kĩ nhé...nếu ko được thì bạn kết bạn với Sống Nghị Lực rồi xem lại nhé ^^

boy_armani8x

Active Member
bạn Hoàng chủ của PitBull Phích và Hương vừa gọi điện thoại nhờ mình viết bài vì bạn í không thạo việc trên diễn đàn, nguyên văn ý bạn Hoàng là : yêu cầu bạn nào đang dùng nick hamhochoi ngừng viết bài tại Topic này.

pitbull_hd

Tưởng ông cháy dở được quảng cáo là không có đối thủ mà thua tâm phục khẩu phục như vậy8->8->8-> theo tôi được biết thì con phích chỉ là 1 chú pit thuộc loại bình thường trong đàn của 1 trại pit dưới hp. thế mà tý nữa thì mình nghe lời quảng cáo mà mua đàn socola ''cháy '' :)):)):))